சிபுவில் ‘கருப்பு ஆலிவ்’களை பறிக்கும் போது மின்சாரம் தாக்கி ஆடவர் உயிரிழந்தார்

சிபு: கனோவிட், ஜாலான் லுகுட்டில் வெள்ளிக்கிழமை (செப்டம்பர் 10) டபாய் பழத்தை (உள்ளூர் ‘கருப்பு ஆலிவ்’ என அழைக்கப்படுகிறது) பறிக்க அலுமினிய கம்பத்தைப் பயன்படுத்தியபோது 52 வயதான ஒருவர் மின்சாரம் தாக்கி இறந்தார்.

டிங் சீவ் கியோங் என்ற பாதிக்கப்பட்டவர், அலுமினிய கம்பம் மரத்தின் அருகே இருந்த மின் கேபிளைத் தொட்டதால் இறந்தார். கனோவிட் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறைத் தலைவர் அர்ரஹ்மான் சிக் கூறுகையில்,  ஒரு ஆடவர் தபாய் மரத்தில் சிக்கிக்கொண்டது குறித்து பொதுமக்களிடமிருந்து தங்களுக்கு ஒரு அழைப்பு வந்தது.

சம்பவ இடத்திற்கு வந்ததும், தீயணைப்பு வீரர்கள் மயக்க நிலையில் தரையில் இருந்து சுமார் 10 மீ உயரத்தில் மரத்தில் சிக்கியிருப்பதைக் கண்டனர் என்று அவர் கூறினார். மின்சாரம் துண்டிக்க பயன்பாட்டு நிறுவனத்தைப் பெற்ற பிறகு, தீயணைப்பு வீரர்கள் பாதிக்கப்பட்டவரை அடைய ஒரு ஹைட்ராலிக் ஸ்கைலிஃப்ட் கிரேன் கூண்டு இயந்திரத்தைப் பயன்படுத்த வேண்டியிருந்தது.

பாதிக்கப்பட்டவர்  சம்பவ இடத்திலேயே இறந்ததாக மருத்துவ அதிகாரியால்  உறுதி செய்யப்பட்டது என்று அவர் மேலும் கூறினார். பின்னர் பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் அடுத்தகட்ட நடவடிக்கைகளுக்காக போலீசாரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டது. பாதிக்கப்பட்டவர் சில்லறை விற்பனையாளர் மற்றும் காய்கறி விற்பனையாளர் என்று கனோவிட் ஓசிபிடி துணை துணை தேகா பிலாங் கூறினார். மின்சார அதிர்ச்சி காரணமாக இந்த வழக்கு திடீர் மரணம் என வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here