தஞ்சோங் தோகோங்கில் ஒரு பெண் மயக்கமடைந்தது கொள்ளை சம்பவத்தினால் தான்: கற்பழிப்புக்கான ஆதாரம் இல்லை என்கின்றனர் போலீசார்

ஜார்ஜ் டவுன்: தஞ்சோங் தோகோங்கில் ஞாயிற்றுக்கிழமை (செப்டம்பர் 12) ஒரு வெளிநாட்டுப் பெண் தாக்கப்பட்டு கொள்ளையடிக்கப்பட்டார், ஆனால் சமூக ஊடகங்களில் கூறப்பட்டது போல கற்பழிப்புக்கான எந்த ஆதாரமும் கிடைக்கவில்லை என்று போலீசார் கூறுகின்றனர்.

ஜார்ஜ் டவுன் OCPD உதவி ஆணையர் சோஃபியன் சாண்டோங் விசாரணை நடந்து வருவதாகவும், 20 வயதில் இருக்கும் அந்த பெண் மருத்துவமனையில் இருந்து காயங்களிலிருந்து மீண்டு வருவதாகவும் கூறினார். ஞாயிற்றுக்கிழமை நடைப்பயணத்திற்கு வெளியே வந்த பெண், தலையின் பின்புறம் அடிபட்டத்தில் கீழே விழுந்தார். அவள் சுயநினைவுக்கு வந்தபோது, அவளுடைய மொபைல் போன் காணவில்லை என்று உணர்ந்தாள்.

சம்பவ இடத்தில் சிசிடிவி அல்லது நேரில் கண்ட சாட்சிகள் இல்லை. ஆனால் சம்பவத்திற்கு முன்பு அந்தப் பெண்ணைப் பார்த்த இரண்டு நபர்களிடமிருந்து வாக்குமூலங்களைப் பதிவு செய்துள்ளோம். இதுவரை, மருத்துவ அறிக்கைகள் கற்பழிப்புக்கான எந்த அறிகுறியையும் காணவில்லை. கொள்ளை அல்லது தானாக முன்வந்து காயப்படுத்தியதற்காக குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 394 இன் கீழ் வழக்கை விசாரித்து வருகிறோம் என்று ஏசிபி சோஃபியன் இன்று (செப்டம்பர் 15) கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here