ஏர் ஆசியா 100% பயணிகளுடன் லங்காவிக்கு விமானப் பயணத்தை தொடங்கியது

கோலாலம்பூர்: ஏர் ஆசியாவின் முதல் சேவையான கோலாலம்பூரிலிருந்து லங்காவிக்கு இன்று காலை பயணக் குமிழியின் கீழ் 100%  பயணிகளுடன் பயணத்தை தொடங்கியது. இது உள்நாட்டு விமானப் பயணத்திற்கு வலுவான மீள் எழுச்சியைக் குறிக்கிறது.

கோலாலம்பூரிலிருந்து ஆரம்பிக்கப்பட்ட ஒன்பது தினசரி விமானங்களில் முதல் விமானம்-காலை 9.50 மணிக்கு கோலாலம்பூர்  விமானஅனைத்துலக நிலையம் 2 (klia2) இல் இருந்து புறப்பட்டது.

“கோலாலம்பூர் (வாரத்திற்கு 63 விமானங்கள்) தவிர, ஏர் ஆசியா லங்காவிக்கு பினாங்கு (14 முறை வாரத்திற்கு), ஜோகூர் பாரு (ஏழு முறை வாரத்திற்கு), ஈப்போ (வாரத்திற்கு மூன்று முறை) மற்றும் கோத்தா பாரு (மூன்று முறை வாரத்திற்கு) புறப்படும் விமானங்கள் உள்ளன. மொத்தம் 90 வார விமானங்கள் என்று அது ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

ஏர் ஏசியா மலேசியாவின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி ரியாட் அஸ்மத், லங்காவிக்கு 200,000 இடங்கள் ஒரு வாரத்திற்குள் விற்கப்பட்டதாக கூறினார். இந்த இயக்கத்தை எளிதாக்க, எங்கள் 100% தடுப்பூசி குழுவினர் மற்றும் முன்னணி வீரர்களுடன், எங்கள் விருந்தினர்கள் அனைவரும் பாதுகாப்பாக பயணிக்க முடியும் என்பதை உறுதி செய்வதற்காக வலுவான மற்றும் விரிவான உடல்நலம் மற்றும் பாதுகாப்பு நெறிமுறைகளை நாங்கள் விரிவாக தயாரித்து செயல்படுத்தியுள்ளோம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here