சிலாங்கூர் போலீஸ் தலைமையகம், கோல லங்காட் காவலில் இருந்த லோரி ஓட்டுநரின் மரணம் குறித்து விசாரிக்க உள்ளது

சிலாங்கூர் போலீஸ் தலைமையகம் கோல லங்காட் மாவட்ட போலீஸ் தலைமையகத்தில் நடந்த ஒரு மரணம் தொடர்பான வழக்கை விசாரித்து வருகிறது. சிலாங்கூர் சிஐடி மூத்த ஆணையர் நிக் எஸானி முகமட் ஃபைசல், இந்த விவகாரம் குறித்து தாக்கல் செய்யப்பட்ட அறிக்கையின் மீது விசாரணையை தொடங்குமாறு மாவட்ட சிஐடி தலைவருக்கு உத்தரவிட்டதாகக் கூறினார்.

வியாழக்கிழமை (செப்டம்பர் 16) தொடர்பு கொண்டபோது, ​​”நான் மூன்று குறிப்பிட்ட கூறுகளைப் பார்க்கிறேன்: கவன குறைப்பு, தவறான நடத்தல் மற்றும் SOP இணக்கம். “முன்னதாக வியாழக்கிழமை, லோரி ஓட்டுநர் வினாயகர் கே.தின்பதியின் மனைவி நவநீதம் நாகப்பன், கோல லங்காட் போலீஸ் தலைமையகத்தில் செப்டம்பர் 8 அன்று கைது செய்யப்பட்டதைத் தொடர்ந்து அவரது கணவரின் உடலில் காயங்கள் இருந்ததாகக் கூறியதாகக் கூறினார்.

செப்டம்பர் 13 திங்கள் அன்று கணவர் இறந்துவிட்டார்.பிரேத பரிசோதனையில் அவரது வயிற்றில் ஏற்பட்ட புண் காரணமாக இறப்புக்கான காரணம் தெரியவந்தது. கைது செய்யப்படுவதற்கு முன்பு தனது கணவருக்கு எந்த முன் நோயும் இல்லை என்று நவநீதம் கூறியதோடு மேலும் அவரின் வாய், முதுகு மற்றும் வயிற்றில் காயங்கள் மற்றும் வீக்கத்தைக் கண்டதாகக் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here