சட்டவிரோத கடனை அடைக்க காப்புறுதி கிடைக்கும் என்று சொந்தமான 3 ஆடம்பர கார்களுக்கு தீ வைத்த இருவர் கைது

 சட்டவிரோத  கடனை வட்டியுடன் (சேர்த்து) RM500,000  அடைக்க  விருமபி காப்பீட்டு தொகையை பெற  இருவர்  தங்களின் மூன்று வாகனங்களுக்கு தீ வைத்தனர். கடந்த வாரம் திங்கள் கிழமை தாமான் மெர்டேக்கா பத்து பெரெண்டால் நடந்த சம்பவத்தில், மூன்று ஆடம்பர வாகனங்களான Bentley Continental GT (A), Ford Fiesta and Hyundai Accent கார்கள் ஆகியவை  தீப்பிடித்ததாக தெரிவிக்கப்பட்டது.

பென்ட்லியின் உரிமையாளர் உட்பட தங்களுக்கு கிடைத்த மூன்று அறிக்கைகளைத் தொடர்ந்து காவல்துறை உடனடியாக மேலதிக விசாரணைகளை நடத்தியதாக மாநில காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ அப்துல் மஜித் முகமது அலி கூறினார்.

எனினும், காவல்துறையினரால் மேற்கொள்ளப்பட்ட விசாரணையின் முடிவுகள், இரண்டு சந்தேக நபர்களைக் கைது செய்ய வழிவகுத்தது. பென்ட்லி காரின் உரிமையாளரான முதல் சந்தேகநபர் சம்பவத்தன்று கைது செய்யப்பட்டார், அடுத்த நாள் மலாக்கா நகரத்தைச் சேர்ந்த மற்றொருவர் கைது செய்யப்பட்டார். இருவருக்கும் 36 வயது என்று  சுங்கையில் நடந்த ஒரு செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

மேலும் கருத்து தெரிவித்த அப்துல் மஜித், விசாரணையின் முடிவுகளில் இருவரும் ஒப்பந்ததாரர்கள் மற்றும் விற்பனையாளர்களாக இருந்தவர்கள் என்று தெரிய வந்துள்ளது. அவர்கள் கடந்த மூன்று மாதங்களாக இந்தச் செயலைத் திட்டமிட்டிருப்பதாக நம்பப்படுகிறது. அவர்கள் RM500,000 கடனைச் செலுத்த சுமார் RM250,000  காப்புறுதி கிடைக்கும் என்று  காரில் தீ வைத்ததாக நம்பப்படுகிறது.

சந்தேகநபர் கொள்ளை மற்றும் போதைப்பொருள் உள்ளிட்ட திருட்டு போன்ற தேசத்துரோக வழக்குகள் சம்பந்தப்பட்ட முந்தைய குற்றவியல் பதிவு இருந்தது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது என்று அவர் கூறினார். அவரின் கூற்றுப்படி, குற்றவியல் கோட் பிரிவு 435 இன் படி விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக இரண்டு பேரும் தடுப்புக்காவல் செய்யப்பட்டனர். விசாரணை காகிதம் தவிர மேலதிக நடவடிக்கைகளுக்காக துணை அரசு வழக்கறிஞருக்கும் (டிபிபி) அனுப்பப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here