ஜோகூர்பாருவில் மோட்டார் சைக்கிள்களை திருடிய குற்றத்திற்காக 3 பேர் கைது

ஜோகூர்பாரு நகர மையப்பகுதியில் மோட்டார் சைக்கிள்களை திருடிய குற்றச்சாட்டில் மூன்று பேரை போலீசார் கைது செய்தனர். ஜோகூர் பாரு தெற்கு OCPD உதவி ஆணையர் ரவூப் செலாமட் கூறுகையில்  25  முதல் 38 வயதுக்குட்பட்டவர்கள் மோட்டார் சைக்கிள்களை திருடி, பாகங்களை அகற்றி இயந்திரம் மற்றும் சேஸ் எண்களை மாற்றும் பணியில் ஈடுபட்டிருந்தனர்

மூன்று சந்தேக நபர்களும் தங்கள் குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்டனர் என்று அவர் புதன்கிழமை (செப்டம்பர் 29) ஒரு அறிக்கையில் கூறினார். அவர்கள் 28ஆம் தேதி அதிகாலை 4 மணி முதல் மாலை 6 மணி வரை நடந்த சோதனையின் போது கைது செய்யப்பட்டனர் என்றார்.

4 மோட்டார் சைக்கிள்கள், ஆறு மோட்டார் சைக்கிள் என்ஜின்கள், ஒரு மோட்டார் சைக்கிள் பிரேம் மற்றும் பல பாகங்களையும் போலீசார் பறிமுதல் செய்துள்ளதாக ஏசிபி ரவூப் கூறினார்.

பின்னணி சோதனைகளில் மூன்று சந்தேக நபர்களும் போதைப்பொருள் மற்றும் குற்றம் தொடர்பான முன் பதிவு வைத்திருப்பதை வெளிப்படுத்துகிறது. அவர்களில் ஒருவர் இன்னும் ஶ்ரீ ஆலம் போலீஸ் தலைமையகத்தில் போதை மருந்து வழக்குக்காக தேடப்பட்டு வருகிறார் என்று அவர் கூறினார்.

குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 379A இன் கீழ் ஒரு மோட்டார் வாகனம் அல்லது மோட்டார் வாகனத்தின் ஏதேனும் ஒரு கூறு திருடப்பட்டதற்காக அதிகபட்சமாக ஏழு ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை அல்லது தண்டனையின் பேரில் அபராதம் விதிக்கப்படலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here