வாய்காலில் இருந்து ஆடவரின் உடல் மீட்பு

கோத்த கினபாலு சண்டகன் பெக்கான் பத்து 8 சாலை அருகிலுள்ள வாய்க்காலில்  ஆடவர் ஒருவர் இறந்து கிடந்ததாக இன்று (அக். 2) காலை 6.30 மணியளவில் தகவல் கிடைத்துள்ளது.

அந்த நபர் 30 வயது முகமது நசீர் ஹாசன் என அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளதாக மாநில தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு துறை உதவி இயக்குநர் மிஸ்ரான் பிசாரா தெரிவித்தார். முகமது நசீர் மின்சாரம் தாக்கி  இருக்கும் துறை நம்புகிறது என்று அவர் கூறினார்.

தீயணைப்பு வீரர்கள் அந்த பகுதியில் மின்சாரம் துண்டிக்கப்பட்ட பின்னர் அவரை வடிகாலில் இருந்து வெளியேற்ற முடிந்தது என்று மிஸ்ரன் ஒரு அறிக்கையில் கூறினார். மின்சாரம் பாயும் முன் பாதிக்கப்பட்டவர் வாய்க்காலில் என்ன செய்து கொண்டிருந்தார் என்பது தெரியவில்லை, மேலும் முகமது நசீரின் உடல் மேலதிக நடவடிக்கைகளுக்காக போலீசாரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here