சனிக்கிழமை முதல் ஒரு மாதத்திற்கு மூன்று எம்ஆர்டி நிறுத்தங்கள் மூடப்படும்

MRT காஜாங் மற்றும் MRT புத்ராஜெயா கோடுகளின் இறுதி இடம்பெயர்வு பணிகளுக்காக மூன்று எம்ஆர்டி   நிலையங்கள் அக்டோபர் 9 முதல் தற்காலிகமாக மூடப்படும். அடுத்த மாதம் புதிய எம்ஆர்டி புத்ராஜெயா வரிசையின் முதல் கட்டம் தொடங்கும் வரை Kwasa Damansara, Kampung Selamat and Sungai Buloh ஆகிய மூன்று நிலையங்கள் மூடப்படும் என்று பிரசாரனா மலேசியா சென்.பெர்ஹாட்  தலைமை இயக்க அதிகாரி (செயல்பாடுகள்) நோர்லியா நோவா கூறினார்.

காஜாங்கிலிருந்து வரும் அனைத்து எம்ஆர்டி ரயில்களும் குவாசா சென்ட்ரல் எம்ஆர்டி நிலையத்தில் நிற்கும். குவாசா சென்ட்ரல் மற்றும் சுங்கை பூலோ எம்ஆர்டி நிலையங்களுக்கு இடையே தங்கள் பயணத்தைத் தொடர விரும்பும் பயணிகளுக்கு இலவச ஷட்டில் பேருந்து சேவை வழங்கப்படும் என்று  ஊடக சந்திப்பில் கூறினார்.

காலை 6 மணி முதல் இரவு 8 மணி வரை 10 நிமிட அதிர்வெண்ணும், இரவு 8 மணி முதல் நள்ளிரவு வரை 15 நிமிட இடைவெளியும் கொண்ட எம்ஆர்டி இயக்க நேரம் போன்ற நேரங்களில் ஷட்டில் பஸ் சேவை இயக்கப்படும் என்று நோர்லியா கூறினார். இருப்பினும், சுங்கை பூலோ கேடிஎம் நிலையம் மற்றும் சுங்கை பூலோ எம்ஆர்டி நிலையத்திற்கு அடுத்த பூங்கா மற்றும் சவாரி வசதிகள் வழக்கம் போல் செயல்படும் என்று அவர் கூறினார்.

இதற்கிடையில், புத்ராஜெயா எம்ஆர்டி கார்ப் லைன் திட்ட இயக்குனர் அமிருதீன் மாரிஸ், காஜாங் மற்றும் புத்ராஜெயா கோடுகளிலிருந்து தகவல் தொடர்பு மற்றும் சிக்னல் போன்ற அத்தியாவசிய செயல்பாட்டு அமைப்புகளின் இறுதி இடம்பெயர்வுக்கு தற்காலிக மூடல் அவசியம் என்று கூறினார். புத்ராஜெயா லைன் எம்ஆர்டியின் ஆபரேட்டராக ரேபிட் ரெயில் இந்த காலகட்டத்தை இடம்பெயர்ந்த வழிகளில் தங்களை அறிமுகப்படுத்திக்கொள்ள பயன்படும் என்று அவர் கூறினார்.

குவாசா டாமன்சாரா முதல் கம்போங் பத்து வரையிலான 12 நிலையங்களை உள்ளடக்கிய புத்ராஜெயா கோட்டின் முதல் கட்டம் (முன்பு சுங்கை பூலோ-செர்டாங்-புத்ராஜெயா கோடு என்று அழைக்கப்பட்டது) அடுத்த மாத இறுதிக்குள் தொடங்கப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here