அனைத்துலக எல்லைகள் மீண்டும் திறக்கப்படுகின்றன – ஆனால் சுற்றுலா பயணிகளுக்காக அல்ல என்று பிரதமர் கூறுகிறார்

திங்கள்கிழமை (அக்டோபர் 11) முதல் அனைத்துல எல்லைகள் மீண்டும் திறக்கப்படும் மற்றும் முழுமையாக தடுப்பூசி போடப்பட்ட மலேசியர்கள் நாட்டை விட்டு வெளியேற அனுமதிக்கப்படுவார்கள் என்று பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் கூறினார். குடிநுழைவுத் துறையின் #MyTravelPass வழியாக மலேசியர்கள் வெளிநாடு செல்ல அனுமதிக்க அரசாங்கம் ஒப்புக்கொள்கிறது என்று அவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை (அக்டோபர் 10) தனது சிறப்பு உரையின் போது கூறினார்.

இஸ்மாயில் சப்ரி, நாடு திரும்பும் முழு தடுப்பூசி போடப்பட்ட மலேசியர்கள் அவர்கள் புறப்படுவதற்கு முன்பும், நாட்டிற்கு வரும் போதும் கோவிட் -19 பரிசோதனை செய்யப்பட வேண்டும் என்றார். பயணிகள் மலேசியாவுக்கு திரும்புவதற்கு மூன்று நாட்களுக்கு முன்பு ஒரு ஸ்வைப் சோதனையும், மலேசியாவுக்கு வந்தவுடன் மற்றொரு ஸ்வாப் சோதனையும் செய்ய வேண்டும்.

மலேசியர்களுக்கு, வீட்டில் சுய தனிமைப்படுத்தல் அனுமதிக்கப்படுகிறது. தொற்று இருந்தால், சுகாதார அமைச்சகம் அவர்களை தனிமைப்படுத்தப்பட்ட மையங்களில் வைக்கும். இருப்பினும், இஸ்மாயில் சப்ரி மலேசிய எல்லைகள் அனைத்துலக சுற்றுலாக்காக மீண்டும் திறக்கப்பட்டது என்று அர்த்தமல்ல என்றார். ஆய்வுகள் இன்னும் நடந்து கொண்டிருக்கின்றன. கடவுள் விரும்பினால், நாங்கள் விரைவில் ஒரு அறிவிப்பை வெளியிடலாம்.

இஸ்மாயில் சப்ரி, அரசாங்கம் தற்போது குறைந்த கோவிட் -19 அபாயங்களைக் கொண்ட நாடுகளை மதிப்பீடு செய்கிறது என்றார். இப்போது, ​​உலகின் பெரும்பாலான நாடுகள் தங்கள் மக்களுக்கு தடுப்பூசி போட்டுள்ளன. இந்த புதிய வளர்ச்சியை சுகாதார அமைச்சகம் பரிசீலிக்கும், ஏனெனில் அது நமது சர்வதேச எல்லைகளை மீண்டும் திறக்க முடிவு செய்கிறது என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

மலேசியர்களிடையே அனைத்துலக பயணத்தை அனுமதிக்கும் முடிவு பிரிந்த குடும்ப உறுப்பினர்கள் மற்றும் அன்புக்குரியவர்களை இணைப்பது என்று இஸ்மாயில் சப்ரி கூறினார். இது வேலை மற்றும் வணிக நோக்கங்களுக்காக வெளிநாடுகளுக்குச் செல்லும் மலேசியர்களுக்கானது.

இதற்கிடையில், இன்னும் தடுப்பூசி போடாத மலேசியர்களுக்கு விரைவில் தடுப்பூசி போட இஸ்மாயில் சப்ரி அறிவுறுத்தினார். மாநிலங்களுக்கு இடையேயான பயணம், உள்நாட்டு மற்றும் அனைத்துலக பயணம், மற்றும் தங்கு விடுதிகள் என அறிவிக்கப்பட்ட பல தளர்வுகள் அனைத்தும் முழுமையாக தடுப்பூசி போடப்படப்பட்டிருக்க வேண்டும் என்ற விதிமுறைக்கு உட்பட்டவை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here