தளவாடப் பொருள் விற்பனை கடை தொழிலாளி கொலை – ஒரு பெண் உள்ளிட்ட 11 பேர் கைது

செர்டாங்: இங்குள்ள தாமான் செர்டாங் உத்தாமாவில் பர்னிச்சர் (தளவாட) கடை தொழிலாளி கொலை செய்யப்பட்ட வழக்கில் 11 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். செர்டாங் OCPD உதவி ஆணையர் AA அன்பழகன், 33 மற்றும் 64 வயதுக்குட்பட்ட 10 ஆண்களும் ஒரு பெண்ணும் வாக்குமூலங்களைப் பதிவு செய்த பின்னர் ஞாயிற்றுக்கிழமை (அக்டோபர் 10) கைது செய்யப்பட்டனர்.

கொலைக்கு பயன்படுத்தப்பட்ட ஆயுதம் குறித்து நாங்கள் இன்னும் விசாரித்து வருகிறோம். சந்தேக நபர்கள் மேலதிக விசாரணைக்கு தடுப்புக்காவலில் வைக்கப்படுகின்றனர் என்று ஞாயிற்றுக்கிழமை தொடர்பு கொண்டபோது அவர் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் பிரேத பரிசோதனை திங்கள்கிழமை (அக்டோபர் 11) செர்டாங் மருத்துவமனையில் நடத்தப்படும் என்றார். இந்த வழக்கில் தகவல் உள்ளவர்கள் விரைவில் காவல்துறையை தொடர்பு கொள்ளுமாறு நாங்கள் கேட்டுக்கொள்கிறோம் என்று அவர் கூறினார்.தாமான் செர்டாங் உத்தாமாவில் உள்ள ஒரு வீட்டில் ஒரு தளவாடங்கள் கடை தொழிலாளி கொல்லப்பட்டதாக தகவல் வெளியானது.

ஏசிபி அன்பழகன் சனிக்கிழமை (அக்டோபர் 9) மாலை 6.07 மணியளவில் அவரது தலை மற்றும் உடலில் இரத்தக்களரி காயங்களுடன் 43 வயது பாதிக்கப்பட்ட வாடகை அறையில் முகத்தில் படுத்துக் கிடந்ததாகக் கூறினார்.

அவரது தலை, வலது விலா எலும்புகள், முதுகு மற்றும் கைகளில் வெட்டுக் காயங்கள் இருந்தன. பாதிக்கப்பட்டவர் ஐந்து ஆண்டுகளுக்கு முன்பு அறையை வாடகைக்கு எடுத்தார் என்று அவர் கூறினார். பாதிக்கப்பட்டவர் காணப்பட்ட வீடு பல அறைகளை பிரிவுகளால் பிரித்து வாடகைக்கு விடப்பட்டது என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here