புல்டோசரை கொண்டு நான்கு சக்கர வாகனத்தை மோதும் காணொளி தொடர்பில் 3 பேர் கைது

ஈப்போ லாபு குபோங்கில் புல்டோசரால் நான்கு சக்கர வாகனத்தை தள்ளும் வீடியோ வெளியானதைத் தொடர்ந்து ஹிலீர் பேராக் போலீசார் மூன்று பேரை கைது செய்தனர்.

புதன்கிழமை (அக்டோபர் 6) 24 வயதான பண்ணை உரிமையாளரிடமிருந்து போலீஸ் புகாரினை பெற்ற பின்னர் நேற்று (அக்டோபர் 9) மூன்று பேரும் கைது செய்யப்பட்டதாக ஹிலீர் பேராக் ஓசிபிடி உதவி கமிட் அகமது அட்னான் பஸ்ரி கூறினார்.

ஏசிபி அஹ்மத் அட்னான் கூறுகையில், இந்த மூன்று பேரும் லாபு குபோங்கைச் சேர்ந்த எஸ்டேட் உரிமையாளர் 47, மற்றும் ஒரு லோரி டிரைவர் 28, செண்டெராங் பாலாயைச் சேர்ந்த 28 வயது புல்டோசர் ஓட்டுநர் ஆகியோர் ஆவர்.

புதன்கிழமை பிற்பகல் 3 மணியளவில் லாபு குபோங்கில் உள்ள முன்னாள் வளாகத்தின் அருகே சாலையின் நடுவில் தோண்டப்பட்ட பள்ளம் தொடர்பாக பண்ணை உரிமையாளருக்கும் புல்டோசர் ஆபரேட்டருக்கும் இடையே வாக்குவாதம் ஏற்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

பண்ணை உரிமையாளர் தனது வளாகத்தில்  அடிக்கடி தண்ணீர் புகுந்ததால் பாசன கால்வாய் அமைப்பதற்காக சாலையை தோண்டினார் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் கூறினார். இந்த சாலை  சுற்றியுள்ள பகுதிகளில், முக்கியமாக தோட்டங்கள் மற்றும் பண்ணைகளில் பணிபுரியும் அனைவராலும் பயன்படுத்தப்படுகிறது.

ஏசிபி அஹ்மத் அட்னான், புல்டோசர் ஆபரேட்டர் பண்ணை உரிமையாளரிடம் முரட்டுத்தனமாக நடந்து கொண்டதாக கூறினார். புல்டோசர் ஆபரேட்டர் அந்த பகுதியை விட்டு வெளியேற முயன்றபோது, ​​அவர் தனது வாகனத்தை பண்ணை உரிமையாளரின் நான்கு சக்கர வாகனத்தில் மோதினார். மேலதிக விசாரணைகளை எளிதாக்குவதற்காக இன்று (அக்டோபர் 10) நாங்கள் தெலுங் இந்தான் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் ஒரு தடுப்புக் காவல் உத்தரவைப் பெறுவோம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here