ரோஸ்மா மன்சோர் சிங்கப்பூர் செல்ல தற்காலிகமாக கடப்பிதழை திருப்பி வழங்குமாறு மனு

சரவாக் பள்ளிகளுக்கான சோலார் பேனல் திட்டத்துடன் தொடர்புடைய ஊழல் உட்பட பல குற்றச்சாட்டுகளை எதிர்கொள்ளும் ரோஸ்மா மன்சோர் சிங்கப்பூர் செல்ல தனது பாஸ்போர்ட்டை (கடப்பிதழ்) தற்காலிகமாக திருப்பித் தர வேண்டும் என்ற மனுவை உயர் நீதிமன்றம் வெள்ளிக்கிழமை விசாரிக்கும்.

நேற்று தாக்கல் செய்யப்பட்ட பிரேரணையில், முன்னாள் பிரதமர் நஜிப் ரசாக்கின் மனைவி, சிங்கப்பூரில் விரைவில் பிரசவம் செய்யவிருக்கும் தனது மகள் நூரியானா நஜிப்புடன் இருக்க வேண்டும் என்று கூறினார். ரோஸ்மா அக்டோபர் இறுதியில் முதல் டிசம்பர் ஆரம்பம் வரை நாட்டை விட்டு வெளியேற காவல்துறை மற்றும் குடிநுழைவுத் துறை தங்கள் ஒத்துழைப்பை வழங்க வேண்டும் என்றும் கூறினார். நூரியானா கஜகஸ்தான் நாட்டைச் சேர்ந்த தனியார் கேசிக்பாயேவை மணந்தார், இந்த ஜோடி இப்போது சிங்கப்பூரில் வசிக்கின்றனர்.

ரோஸ்மா நூரியானா தனது இரண்டாவது குழந்தையை எதிர்பார்க்கிறார் என்றும் தனியார் மருத்துவமனையில் பிரசவிப்பார் என்றும் கூறினார். “பிரசவத்தின்போது நூரியானாவுக்கு சிக்கல்களின் வரலாறு உள்ளது என்று அவர் கூறினார், பிரசவத்திற்குப் பிறகு மன மற்றும் உணர்ச்சி ரீதியான ஆதரவை வழங்க தனது மகளின் அருகில் இருக்க விரும்புகிறார்.

ரோஸ்மாவின் வழக்கறிஞர் அக்பெர்டின் அப்துல் காதரை தொடர்பு கொண்டபோது, ​​இன்று வழக்கு விசாரணைக்கு காரணம் ஆவணங்கள் வழங்கப்பட்டன. 2019 இல் குற்றம் சாட்டப்பட்டபோது அவளுடைய பாஸ்போர்ட் பறிமுதல் செய்யப்பட்டது.

ஒப்பந்ததாரர் சைடி அபாங் சம்சுதீனிடம் இருந்து RM187.5 மில்லியனை கோரியதாகவும், அவரிடமிருந்து RM6.5 மில்லியன் ரொக்கத்தைப் பெற்றதாகவும் குற்றம் சாட்டப்பட்டுள்ளது. இந்த பணம் ஹைடியின் நிறுவனமான Jepak Holdings Sdn Bhd RM1.25 பில்லியன் சோலார் பேனல் திட்டத்தை பாதுகாக்க உதவுவதாக கூறப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here