2020 மார்ச் தொடங்கி இவ்வாண்டு அக்டோபர் வரை 5,000க்கும் மேற்பட்ட அபாயகரமான விபத்துகள் நடந்துள்ளன

கோப்பு படம்

மார்ச் 2020 முதல் அக்டோபர் 2021 வரை 5,000 க்கும் மேற்பட்ட அபாயகரமான விபத்துகள் நடந்துள்ளன புக்கிட் அமான் கூறுகிறது. மாநகர  போக்குவரத்து விசாரணை மற்றும் அமலாக்கத் துறை இயக்குநர்  டத்தோ மாட் காசிம் கரீம், இயக்கக் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவுகளுக்கு (MCO) இடையில் ஒவ்வொரு மாற்றத்தையும் தொடர்ந்து அபாயகரமான விபத்துகள் மற்றும் இறப்புகளில் உயரும் போக்கு இருப்பதாக கூறினார்.

எங்கள் புள்ளிவிவரங்கள் முதல் MCO இன் போது 5,498 விபத்துகள் 58 இறப்புகளுடன் நிகழ்ந்தன. இரண்டாவது MCO இல் நாங்கள் 56 இறப்புகளை உள்ளடக்கிய 4,693 விபத்துகளை பதிவு செய்தோம் என்று சனிக்கிழமை (அக்டோபர் 16) தொடர்பு கொண்டபோது அவர் கூறினார். மூன்றாவது MCO இன் போது, ​​6,011 விபத்துகள் 65 இறப்புகளுடன் பதிவாகியுள்ளன. மீட்பு MCO இன் போது, ​​102,240 விபத்துகள் மற்றும் 907 இறப்புகள் உள்ளன.

மார்ச் 18, 2020 தொடங்கி இந்த ஆண்டு அக்டோபர் 13 வரை கோவிட் -19 ஒப்ஸ் சோதனையின் கீழ்  566,760 விபத்துகள் பதிவாகியுள்ளன.  மாட் காசிம் கடந்த ஆண்டு விபத்துகளுக்கு முக்கியக் காரணம் தாங்களாகவே சறுக்குதல் (2,266 வழக்குகள்), அதைத் தொடர்ந்து கவனக்குறைவாக நுழைதல்/சந்திப்புகள் (476 வழக்குகள்) மற்றும் பிற வாகனங்களை (314 வழக்குகள்) முந்திச் செல்வது.

இந்த ஆண்டு ஜனவரி மற்றும் செப்டம்பர் மாதங்களுக்கு இடையில், 692 அபாயகரமான விபத்துக்கள் தாங்களாகவே சறுக்கியதால் ஏற்பட்டன, அதைத் தொடர்ந்து 410 கவனக்குறைவாக வெளியேறுதல்/சந்திப்புகள் நுழைதல், மற்றும் 742 மற்ற காரணங்களால் ஏற்பட்டன.

விபத்துக்கள் மற்றும் உயிரிழப்புகளை குறைக்க, அமலாக்கம் அதிகரிக்கப்படும். வாகன ஓட்டிகள் போக்குவரத்து விதிமுறைகள் மற்றும் சட்டங்களை பின்பற்றுவதை உறுதி செய்ய இது செய்யப்படும்,” என்று அவர் கூறினார். வாகன ஓட்டிகள் அதிக சுய கட்டுப்பாடு மற்றும் நிலையான செயல்பாட்டு நடைமுறைகளை பின்பற்ற வேண்டும்.

சாலை விபத்துக்கள் மற்றும் இறப்புகளைக் குறைக்க தனது துறை மொத்த அமலாக்கத்தை நடத்தும் என்று அவர் கூறினார். குறிப்பாக இப்போது போக்குவரத்து அதிகரித்துள்ளது. மேலும் தளர்வுகள் அறிவிக்கப்பட்டவுடன் சுமூகமான போக்குவரத்து ஓட்டத்தை உறுதி செய்ய எங்கள் பணியாளர்கள் நியமிக்கப்படுவார்கள் என்று அவர் கூறினார். அனைத்து வாகன ஓட்டிகளும் தங்கள் பயணங்களை நன்கு திட்டமிடவும், அவர்கள் ஓட்டுவதற்கு தகுதியுள்ளவர்களாக இருப்பதை உறுதி செய்யவும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here