கொள்ளை சம்பவத்தில் ஈடுபட்டதாக போலீஸ்காரர், குடிநுழைத்துறை ஊழியர் உள்ளிட்ட 4 பேர் கைது

கோத்த கினபாலு  பெலூரானில் இன்று (அக்டோபர் 19) தொடக்கத்தில் ஆயுதக் கொள்ளையில் ஈடுபட்டதாக போலீஸ்காரர், குடிநுழைவுத் துறை ஊழியர் மற்றும் இரண்டு பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். 25 முதல் 43 வயதுக்குட்பட்ட நான்கு சந்தேக நபர்கள் திங்களன்று (அக்டோபர் 18) கம்போங் ராம்பேக் பெலூரானில் ஆயுதம் ஏந்தி ஒரு வீட்டில் கொள்ளையடித்ததாக பெலூரன் ஓசிபிடி காசிம் மூடா கூறினார்.

சம்பவத்தின் போது பயன்படுத்தப்பட்ட ஒரு போலீஸ் வாகனம், பல மொபைல் போன்கள் மற்றும் RM5,000 ரொக்கத்தை போலீசார் மீட்டனர் என்றார். சந்தேக நபர்கள் அக்டோபர் 22 வரை தடுப்புக் காவலில் வைக்கப்படுவர். இரண்டு அரசாங்க அதிகாரிகளைத் தவிர, மற்ற இரண்டு சந்தேக நபர்கள் நிலையான வேலை இல்லாதவர்கள் என்று அவர் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here