கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கு, சரவாக்கில் கோவிட் -19 மருத்துவமனை சேர்க்கை அதிகரித்து வருகிறது

கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கு மற்றும் சரவாக் ஆகிய மாநிலங்களில் கோவிட் -19 மருத்துவமனை சேர்க்கை விகிதம் கடந்த ஏழு நாட்களில் அதிகரித்து வருகிறது என்று கைரி ஜமாலுதீன் கூறுகிறார். கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கில் 22% அதிகரிப்பு மற்றும் சரவாக் 16% அதிகரிப்பு ஆகியவற்றைக் காட்டிய கோவிட்நவ் போர்ட்டலின் விவரத்தை சுகாதார அமைச்சர் டுவீட் செய்தார்.

தற்போதைய முன்னேற்றங்கள் மருத்துவமனையில் சேர்க்கை அதிகரித்து வருவதைக் காட்டியதால், சுகாதார அமைச்சகம் அதன் பகுப்பாய்வு மற்றும் கண்காணிப்பை அதிகரிக்கும் என்று கைரி கூறினார். வியாழக்கிழமை (அக்டோபர் 21) அன்று டுவீட், சிலாங்கூர் (23%) கோலாலம்பூர் (12%) மற்றும் புத்ராஜெயா (5%) ஆகியவற்றில் அதிகரிப்பைக் காட்டியது.

புதன்கிழமை (அக்டோபர் 20) நிலவரப்படி, மலேசியா 5,516 புதிய கோவிட் -19 தொற்றுகளை பதிவுசெய்தது. நாட்டில் ஒட்டுமொத்த நோய்த்தொற்றுகளின் எண்ணிக்கை 2,407,382 ஆக உள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here