44 வயதான மெக்கானிக் கொலை வழக்கில் இரு இந்தியர்கள் மீது குற்றச்சாட்டு

இரண்டு வாரங்களுக்கு முன்பு லிங்கியிலுள்ள Kg Air Kuning Rantau என்ற இடத்தில் 44 வயதான மெக்கானிக் கொலை செய்யப்பட்டதாக இங்குள்ள மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் இருவர் மீது கூட்டாக குற்றம் சாட்டப்பட்டுள்ளது.

இன்று (அக். 25) மாஜிஸ்திரேட் வி. வனிதாவிடம் குற்றச்சாட்டு வாசிக்கப்பட்ட பிறகு, மீன் வியாபாரி எஸ்.விக்ன ராஜா, 32, மற்றும் கால்நடை விவசாயி                          ஆர்.கலைச்செல்வம் 45, ஆகியோரிடமிருந்து எந்த வாக்குமூலமும் பதிவு செய்யப்படவில்லை.

அவர்கள் அ.கண்ணன் 44, அக்டோபர் 12 மாலை 6.30 மணி முதல் மறுநாள் காலை 8 மணி வரை மினி-மார்க்கெட் முன்பு கொன்றதாக குற்றம் சாட்டப்பட்டது. குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 302 இன் கீழ், அதே சட்டத்தின் பிரிவு 54 உடன் படிக்கப்பட்ட குற்றச்சாட்டு நிரூபிக்கப்பட்டால் கட்டாய மரண தண்டனை விதிக்கப்படும்.

நீதிமன்றம் ஜாமீன் மறுத்ததோடு, குற்றம் சாட்டப்பட்ட இருவரையும் டிசம்பர் 8 ஆம் தேதி மறு விசாரணை வரை  ஜெலுபு சிறைக்கு அனுப்ப உத்தரவிட்டது. குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்கள் சார்பில் பவுல் கிருஷ்ண ராஜா ஆஜராகி வாதாடினர்.

முன்னதாக சிரம்பானில் உள்ள செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில், இறந்தவரின் தந்தையான வி. ஆறுமுகம், 69, அதே இடத்தில் மற்றும் அதே நேரத்தில் கத்தியால் கடுமையான காயத்தை ஏற்படுத்தியதற்காகவும் இருவர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

அவர்கள் செஷன்ஸ் நீதிபதி மதிஹா ஹருல்லா முன்பு விசாரணையை கோரினர். குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 326 இன் கீழ், அதே சட்டத்தின் பிரிவு 34 உடன் சேர்த்து, குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டவுடன் அபராதம் அல்லது பிரம்படி அல்லது 20 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்படுகிறது.

மதிஹா ஜாமீன்  வழங்க மறுத்ததோடு நவம்பர் 25 ஆம் தேதி வழக்கு விசாரணைக்காக குறிப்பிடப்படுகிறார். இந்த வழக்கின் உண்மைகளின்படி, ஒரு குழுவினர் தங்கள் மருமகனை இரும்புக் கம்பியால் தாக்கியதைத் தொடர்ந்து இருவரும் தந்தையையும் மகனையும் வெட்டியுள்ளனர்.

பலத்த காயம் அடைந்த இருவரும் போர்ட்டிக்சன் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டனர். இருப்பினும், தலையில் பலத்த காயம் ஏற்பட்டதால், கண்ணன் சிரம்பானில் உள்ள துவாங்கு ஜாஃபர் மருத்துவமனைக்கு மாற்றப்பட்டார். ஆனால் சிகிச்சை பலனளிக்காமல் கண்ணன் உயிரிழந்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here