கேளிக்கை மையத்தில் எஸ்ஓபியை மீறிய 44 பேருக்கு 235,000 வெள்ளி சம்மன்

கோலாலம்பூரில் உள்ள ஒரு கேளிக்கை விடுதியில் நேற்று நள்ளிரவு போலீசார் சோதனை செய்தனர். தேசிய மீட்பு திட்டத்தின் கீழ் SOPகளை மீறியதற்காக 44  பேருக்கு மொத்தம் RM235,000 அபராதம் விதித்தனர்.

ஒரு அறிக்கையில் கோலாலம்பூர் குற்றத் தடுப்பு மற்றும் சமூகப் பாதுகாப்புத் துறைத் தலைவர் அஸ்மான் அயோப் 44 பேரில் 27 ஆண்களும் 16 பெண்களும் அடங்குவர். தொற்று நோய் தடுப்பு மற்றும் கட்டுப்பாடு விதிகளின் 17வது விதியின் கீழ், வளாகத்தின் உரிமையாளருக்கு RM25,000 கூட்டு அபராதம் நோட்டீஸ் வழங்கியதாகவும் அவர் கூறினார்.

இந்த சோதனையின் போது  220,550 வெள்ளி மதிப்புள்ள 431 மதுபாட்டில்களை போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர்.  நாட்டில் கோவிட்-19 பரவுவதைத் தடுக்க இது போன்ற நடவடிக்கைகள் அவ்வப்போது மேம்படுத்தப்படும்  என்று அஸ்மான் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here