பசி மயக்கத்தில் காரை போக்குவரத்திற்கு எதிராக ஓட்டி விபத்தை ஏற்படுத்திய நபர்

காஜாங் தாமான் ஜெனாரிஸில் புதன்கிழமை (அக் 27) சக்கரத்தில் மயங்கி விழுந்த ஓட்டுநர் தனது காரை மற்றொரு வாகனம் மற்றும் பல கடைகளில் மோதி சேதப்படுத்தினார். காஜாங் OCPD  முகமட் ஜெய்த் ஹாசன், வியாழக்கிழமை (அக் 28) ஒரு அறிக்கையில், புதன்கிழமை மாலை நடந்த சம்பவத்தில் யாருக்கும் காயம் ஏற்படவில்லை என்று கூறினார்.

மாலை 6 மணியளவில், 39 வயதான டிரைவர் ஒரு காரை மோதுவதற்கு முன்பு போக்குவரத்திற்கு எதிராக ஓட்டுவதைக் கண்டார். மேலும் அவர் தனது வாகனத்தின் கட்டுப்பாட்டை இழந்து அங்கிருந்த கடைகளில் மோதினார்.

விசாரணைகள் சாப்பிடாததால் டிரைவர் மயக்கமடைந்தார் என்றும், சுயநினைவு திரும்பியபோது ​​அவர் பீதியடைந்ததால்  விபத்து ஏற்பட்டது என்று ஏசிபி ஜைட் கூறினார். அப்போது ஓட்டுநர் மதுபோதையில் இல்லை என்பது சிறுநீர் பரிசோதனையில் உறுதி செய்யப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here