முகநூல் (பேஸ்புக்) மெட்டா என பெயர் மாற்றம்

மிகப்பெரிய சமூக ஊடக தளமான பேஸ்புக் (முகநூல்) இப்போது மெட்டா என மறுபெயரிடப்பட்டுள்ளது. தளத்தின் நிறுவனர் மார்க் ஜுக்கர்பெர்க் இந்த விஷயத்தை அறிவித்தார் மற்றும் மெட்டாவின் கீழ் உள்ள அனைத்து பயன்பாடுகளான Facebook, Messenger, Instagram மற்றும் பல தளங்கள் வழக்கம் போல் இயங்குகின்றன. மறுபெயரிடுதல் மெட்டா உலகின் பெரிய பிரிவு அல்லது ‘மெட்டாவர்ஸ்’ மீது கவனம் செலுத்தும்.

ஃபேஸ்புக்கிற்கு மட்டும் ஆபரேட்டராக மட்டுமின்றி வேறு பல தளங்களிலும் இந்த அமைப்பு செயல்படுவதால் பிராண்டிங் அவசியம் என்று ஜூக்கர்பெர்க் குறிப்பிட்டார். இன்று காலை பேஸ்புக் கனெக்ட் நிகழ்வின் மூலம், பயனர்கள் ஒருவருக்கொருவர் தொடர்பு கொள்ளும் விதத்தை மெட்டா உலகம் மாற்றும் என்பதையும் ஜுக்கர்பெர்க் காட்டினார். மெட்டா உலகம் இணையத்தின் புதிய பரிணாமமாக இருக்கும் என்றும் அவர் நம்பிக்கை தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here