90% தடுப்பூசி விகிதத்துடன் தேர்வு வகுப்புகளில் உள்ள மாணவர்கள் நவம்பர் 8 ஆம் தேதி பள்ளிக்குத் திரும்ப வேண்டும்

90% அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட முழுமையான தடுப்பூசி விகிதத்தை எட்டிய தேர்வு  எழுதவிருக்கும் அனைத்து மாணவர்களும் நவம்பர் 8 ஆம் தேதி பள்ளிக்குத் திரும்புவார்கள். Sijil Pelajaran Malaysia, Sijil Vokasional Malaysia, Sijil Tinggi Agama Malaysia and Sijil Tinggi Persekolahan Malaysia classes,  such as IGCSE O-Level, A-Level, Australia Higher School Certificate and IBD classes வகுப்புகள் போன்ற அனைத்துலக தேர்வு வகுப்புகளும் இதில் அடங்கும்.

வெள்ளிக்கிழமை (அக் 29) ஒரு அறிக்கையில், முன்னர் அறிவிக்கப்பட்ட வாராந்திர சுழற்சி அட்டவணையை அவர்கள் பின்பற்ற மாட்டார்கள் என்று கல்வி அமைச்சகம் தெரிவித்துள்ளது. பரீட்சை வகுப்புகளில் மாணவர்களிடையே தடுப்பூசி வீதத்தை கணக்கில் எடுத்துக்கொண்டு, சுகாதார அமைச்சகம் மற்றும் தேசிய பாதுகாப்பு கவுன்சிலுடன் கலந்துரையாடிய பின்னர் இந்த முடிவு எடுக்கப்பட்டது.

குறைந்தபட்சம் 90% முழு தடுப்பூசி விகிதத்தை எட்டாத அமைச்சகத்தின் கீழ் உள்ள கல்வி நிறுவனங்கள் வாராந்திர சுழற்சி மாதிரியுடன் தொடரும். அங்கு பாதி மாணவர்கள் பள்ளியில் இருப்பார்கள், மற்ற பாதி மாணவர்கள் வீட்டில் கற்பித்தல் மற்றும் கற்றல் செய்வார்கள். தடுப்பூசி விகிதங்களை தொடர்ந்து கண்காணித்து, ஒவ்வொரு புதன்கிழமையும் 90% தடுப்பூசி விகிதத்தை எட்டாத கல்வி நிறுவனங்களின் புதுப்பிக்கப்பட்ட பட்டியலை வெளியிடுவதாகவும் அமைச்சகம் தெரிவித்துள்ளது.

90% அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட முழுமையான தடுப்பூசி விகிதத்தை அடைந்த எந்தவொரு கல்வி நிறுவனமும் பட்டியலிலிருந்து நீக்கப்படும். மேலும் நிறுவனம் அடுத்த வாரத்தின் ஞாயிறு அல்லது திங்கட்கிழமைகளில் சுழற்சியின்றி செயல்படத் தொடங்கலாம்” என்று அது கூறியது. மாநில அரசுகளின் கீழ் உள்ள கல்வி நிறுவனங்கள் உட்பட அமைச்சகத்தில் பதிவு செய்யப்படாத அனைத்து கல்வி நிறுவனங்களுக்கும் இந்தத் தீர்ப்பு பொருந்தும் என்று அமைச்சகம் பரிந்துரைக்கிறது,” என்று அது மேலும் கூறியது.

இன்னும் 90% தடுப்பூசி விகிதத்தை அடையாத கல்வி நிறுவனங்களின் பட்டியலை இங்கே காணலாம்: https://www.moe.gov.my/muat-turun/kenyataan-media/km2021-1/4732-km-kpm- kehadiran-murid-kelas-peperiksaan-awam-dan-antarabangsa-tanpa-penggiliran-di-institusi-pendidikan-bawah-kpm/file

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here