சிங்கப்பூரில் நேற்று 4,248 பேருக்கு தொற்று – 16 பேர் உயிரிழந்தனர்

சிங்கப்பூர்: 44 முதல் 90 வயதுடைய பதினாறு பேர் நேற்று கோவிட்-19 உடன் தொடர்புடைய சிக்கல்களால் இறந்ததாக சிங்கப்பூர்  சுகாதார அமைச்சகம் தெரிவித்துள்ளது. ஸ்ட்ரெய்ட்ஸ் டைம்ஸின் கூற்றுப்படி, இறந்த அனைவருக்கும் அடிப்படை மருத்துவ சிக்கல்கள் இருந்தன. அவர்களில்  44 வயதான ஒருவர்  மட்டுமே கோவிட் -19 க்கு எதிராக தடுப்பூசி போடப்படவில்லை. அமைச்சகம் கூடுதல் விவரங்களை தெரிவிக்கவில்லை.

புதிய இறப்புகள் சிங்கப்பூரில் மொத்த இறப்புகளின் எண்ணிக்கையை 380 ஆகக் கொண்டு சென்றன. கோவிட் -19 இலிருந்து இறப்புகள் இங்கு பதிவாகியதாக வெள்ளிக்கிழமை தொடர்ச்சியாக 40 ஆவது நாளைக் குறித்தது என்று அறிக்கை கூறுகிறது. சுகாதார அமைச்சகம் நேற்று 4,248 புதிய கோவிட் -19 தொற்றுகளை பதிவு செய்துள்ளது. இது நேற்றைய 3,432 இல் இருந்து மிகப்பெரிய அளவாகும். சிங்கப்பூரில் மொத்த தொற்றுகளின் எண்ணிக்கை இப்போது 192,099 ஆக உள்ளது.

தொற்றுகளில்  3,710  பேர் சிங்கப்பூரியர்கள். அவர்களில் 559 பேர் 60 வயது மற்றும் அதற்கு மேற்பட்ட மூத்த குடிமக்கள் என்று அறிக்கை கூறியது. மீதமுள்ள புதிய தொற்றுகள் புலம்பெயர்ந்த தொழிலாளர் தங்குமிடங்களில் 536 மற்றும் இறக்குமதி செய்யப்பட்ட இரண்டு தொற்றுகள். சிங்கப்பூரில் தொற்று விகிதம் (R0, அல்லது R-naught) 1.15 ஆக உயர்ந்துள்ளது. இது வியாழன் அன்று 1.13 ஆக இருந்தது என்று சுகாதார அமைச்சகம் தெரிவித்துள்ளது.

பொது மருத்துவமனை வார்டுகளில் சுவாச கருவிட் உதவி தேவைப்படும் 257 நோயாளிகள் உள்ளனர். அவர்களில் 80 பேர் நிலையற்றவர்கள் மற்றும் தீவிர சிகிச்சை பிரிவில் (ICU) உன்னிப்பாகக் கண்காணிக்கப்படுகிறார்கள். மேலும் 59 பேர் மோசமாக நோய்வாய்ப்பட்டு உட்புகுந்துள்ளனர். ICU இன் ஒட்டுமொத்த பயன்பாட்டு விகிதம் 74% ஆக உள்ளது, முந்தைய நாள் 72.8% ஆக இருந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here