சூதாட்ட மையங்களுக்குச் செல்லும் இஸ்லாமியர்களை கண்காணிக்க MySejahtera பயன்படுத்தப்படாது – KJ

சுகாதார அமைச்சர் கைரி ஜமாலுடீன், சூதாட்ட மையங்களுக்கு சென்ற முஸ்லிம்களைக் கண்காணிப்பது போன்ற  நடவடிக்கைகளுக்கு MySejahtera பயன்பாட்டை அரசாங்கம் ஒரு கருவியாகப் பயன்படுத்தாது என்றார்.

சுமார் 62 உரிமம் பெற்ற கிளப்புகளில் “பல்லாயிரக்கணக்கான” முஸ்லிம்கள் சூதாட்டத்தில் ஈடுபட்டதாக எதிர்க்கட்சித் தலைவர் அன்வார் இப்ராஹிம் கூறிய குற்றச்சாட்டைத் தொடர்ந்து இந்த அறிக்கை வெளியிடப்பட்டது. மேலும் சரியான எண்ணிக்கையைக் கண்டறிய கோவிட் -19 வெடிப்பு தொடர்பு கண்காணிப்பு விண்ணப்பத்தை அரசாங்கம் சரிபார்க்க பரிந்துரைத்தது.

முஸ்லீம்களை சூதாட்ட மையங்களுக்குக் கண்காணிக்கும் நோக்கத்திற்காகவோ அல்லது எந்த விதமான தார்மீகக் காவல்துறையை மேற்கொள்ளவோ ​​நாங்கள் MySejahteraவை பயன்படுத்த மாட்டோம்.

MySejahtera தொற்றுநோய் மேலாண்மை மற்றும் பொது சுகாதார நோக்கங்களுக்காக மட்டுமே பயன்படுத்தப்படுகிறது என்று சுகாதார அமைச்சர் கூறினார். மலேசியாவில் உள்ள இஸ்லாமியர்களுக்கு சூதாட்டம் சட்டவிரோதமானது. மேலும் உரிமம் பெற்ற அனைத்து சூதாட்டக் கடைகளிலும் முஸ்லிம்கள் தங்கள் வளாகத்திற்குள் நுழைவதைத் தடை செய்யும் அறிவிப்புகள் உள்ளன.

நேற்று மக்களவையில் பட்ஜெட் 2022 விவாதத்தில் அன்வார் தனது உரையில், கடந்த ஒன்றரை ஆண்டுகளில் சூதாட்ட கிளப்பில் உறுப்பினர்களாக உள்ள இஸ்லாமியர்களின் எண்ணிக்கையும் அதிகரித்துள்ளதாகக் கூறினார். இருப்பினும், அன்வார் குற்றச்சாட்டுக்கான ஆதாரங்களை வழங்கவில்லை.

அவரைப் பொறுத்தவரை, கிளப்பில் உரிமம் பெற்ற ஸ்லாட் மெஷின்களை முஸ்லிம்கள் அணுகுவது, பகாங்கில் உள்ள கெந்திங் கேசினோவில் முஸ்லிம்கள் மீது விதிக்கப்பட்ட தடை போன்றது அல்ல என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here