தொலைக்காட்சி சேனல் மாற்றும் தகராறில் மகனின் கழுத்தை அறுத்த 71 வயது முதியவர் கைது

உலு சிலாங்கூர் ஹுலு பெர்னாமில் உள்ள பெர்னாமா ஜெயாவில் உள்ள வீட்டில் தொலைக்காட்சி சேனல்களை மாற்றுவது தொடர்பாக ஏற்பட்ட வாக்குவாதத்தைத் தொடர்ந்து 71 வயது முதியவர் தனது மகனின் கழுத்தை அறுத்துள்ளார். உலு சிலாங்கூர் OCPD Suppt Arsad Kamaruddin கூறுகையில், புதன்கிழமை (நவம்பர் 3) மதியம் சுமார் 12.55 மணியளவில் அவர்களது வீட்டின் வரவேற்பறையில் 37 வயது மகன் ரத்த வெள்ளத்தில் கிடந்ததைக் கண்டு சந்தேக நபர் முதலில் காவல்துறையில் புகார் அளித்துள்ளார்.

சந்தேக நபர் தனது மகனின் தொண்டை மற்றும் தலையில் காயங்களுடன் இருப்பதைக் கண்டதாகக் கூறினார். வியாழக்கிழமை (நவம்பர் 4) தொடர்பு கொண்டபோது, ​​பின்னர் அவர் தனது பக்கத்து வீட்டுக்காரரிடம் போலீஸை அழைக்கச் சொன்னார். இருப்பினும், முதற்கட்ட விசாரணையில், பாதிக்கப்பட்டவரின் தொண்டையில் ஆழமான வெட்டுக் காயம் இருந்தது தெரியவந்துள்ளது.

விசாரணையில், சந்தேக நபர் புதன்கிழமை காலை தனது மகனுடன் தகராறு செய்ததை ஒப்புக்கொண்டார். பிந்தையவர் தொலைக்காட்சி சேனல்களை மாற்றியதால் சண்டை ஏற்பட்டது. சந்தேக நபர் பாதிக்கப்பட்டவரை தரையில் விழும் அளவிற்கு சுவரில் தள்ளி விட்டு சந்தேக நபர் சமையலறையிலிருந்து கத்தியை எடுக்கச் சென்றார். மேலும் பாதிக்கப்பட்டவரின் தொண்டை மூன்று முறை வெட்டப்படுவதற்கு முன்பு பாதிக்கப்பட்டவருடன் சண்டை ஏற்பட்டது.

அவரது வீட்டில் இருந்து கத்தி மற்றும் சந்தேக நபரின் ஆடைகளை போலீசார் கைப்பற்றியுள்ளனர். சந்தேக நபருக்கு கடந்தகால குற்றவியல் பதிவுகள் இல்லை. மேலும் அவர் போதைப்பொருள் உட்கொள்ளவில்லை என்று தெரிய வந்துள்ளதோடு விசாரணைக்காக அவர் காவலில் வைக்கப்படுவார். கொலைக்கான தண்டனைச் சட்டம் 302ஆவது பிரிவின் கீழ் விசாரணை நடத்தி வருகிறோம் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here