கிள்ளான் புக்கிட் திங்கி கந்து வட்டிக்காரர் கொலை வழக்கின் சந்தேக நபர்களுக்கு 6 நாட்கள் தடுப்புக் காவல் நீட்டிப்பு

கிள்ளானில் கந்து வட்டிக்காரரின் கொலை தொடர்பான விசாரணைகளை எளிதாக்கும் வகையில், ஆறு சந்தேக நபர்களை 6 நாள் காவலில் வைக்க காவல்துறைக்கு மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டுள்ளது. இந்த உத்தரவை கிள்ளான் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்ற பதிவாளர் சரீனா சுலைமான் திங்கள்கிழமை (நவம்பர் 8) வழங்கினார்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (நவம்பர் 7) நீட்டிப்பு விண்ணப்பம் நிலுவையில் உள்ள ஆறு சந்தேக நபர்களுக்கும் ஒரு நாள் விளக்கமறியலில் சரீனா உத்தரவிட்டார்.  சனிக்கிழமை (நவம்பர் 6) பண்டார் புக்கிட் திங்கி 2 இல், 47 வயதான கந்து வட்டிக்காரரின் கொலை தொடர்பான விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக 27 முதல் 54 வயதுடைய சந்தேக நபர்கள் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

சனிக்கிழமை மாலை 6.30 மணி முதல் ஞாயிற்றுக்கிழமை அதிகாலை 2 மணி வரை கிள்ளான் மற்றும் பந்திங்கில் இருந்து ஆட்கள் அழைத்துச் செல்லப்பட்டதாக தெற்கு கிள்ளான் காவல்துறைத் தலைவர்  ஷம்சுல் அமர் ரம்லி தெரிவித்தார். இறந்தவர் தனது 18 மற்றும் 10 வயது மகன்களுடன்  சாப்பிட்டுவிட்டு தனது MPV க்கு நடந்து சென்று கொண்டிருந்த போது, ​​மூன்று கத்திகளை ஏந்திய நபர்களால் தாக்கப்பட்டார். இந்த சம்பவத்தில் அந்த நபரின் மகன்கள் காயமின்றி உள்ளனர்.

கந்து வட்டிக்காரர் தப்பிக்க முயன்றார்.  ஆனால் பக்கத்து உணவகம் முன் சுருண்டு விழுந்து இறந்தார். இறந்தவர் மீது ஏழு குற்றப்பதிவு இருப்பதாக போலீசார் தெரிவித்தனர். போலீசாரின்  கருத்துப்படி இந்த தாக்குதலுக்கு பொறாமை காரணமாக இருக்கலாம் என சந்தேகிக்கப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here