கோவிட்-19 உறுதி செய்யப்பட்டதால் நாகேந்திரனின் தூக்குத் தண்டனை தற்காலிகமாக நிறுத்தி வைப்பு

சிங்கப்பூர்: போதைப்பொருள் கடத்தலில் ஈடுபட்டதாகக் குற்றம் சாட்டப்பட்ட மலேசியர் ஒருவருக்கு கோவிட்-19 இருப்பது உறுதிசெய்யப்பட்டதை அடுத்து, சிங்கப்பூர் நீதிமன்றம் செவ்வாய்க்கிழமை (நவம்பர் 9) அவருக்கு மரணதண்டனையை தற்காலிகமாக நிறுத்தி வைத்துள்ளது.

33 வயதான நாகேந்திரன் தர்மலிங்கம் புதன்கிழமை (நவம்பர் 10) காலை தூக்கிலிடப்படவுள்ளார், மேலும் அவரது மரணதண்டனை மறு அறிவித்தல் வரை நிறுத்தி வைக்கப்பட்டுள்ளது என்று நீதிபதி ஆண்ட்ரூ பாங் நீதிமன்றத்தில் தெரிவித்தார்.

அவர் ஏப்ரல் 2009 இல் சுமார் 42.72 கிராம் சுத்தமான ஹெராயின் கடத்தியதற்காக கைது செய்யப்பட்டார் மற்றும் அவரது வழக்கறிஞர்கள் அவருக்கு நல்ல மனநிலை இல்லை என்று வாதிட்டு மரணதண்டனைக்கு எதிராக கடைசியாக மேல்முறையீடு செய்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here