எண்ணைய் நிலையத்தில் முதியவரை தாக்கிய ஆடவர் கைது

தலைநகரில் உள்ள பெட்ரோல் நிலையத்தில் முதியவரை  தாக்கியதாக ஒருவர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். சனிக்கிழமை (நவம்பர் 13) நடந்த சம்பவம் குறித்து போலீசாருக்கு தகவல் கிடைத்ததாகவும் அன்றைய தினமே 38 வயதான சந்தேக நபரை கைது செய்ததாகவும் Brickfields OCPD Asst Comm Amihizam Abd Shukor தெரிவித்தார்.

ஓட்டுநராக பணிபுரியும் சந்தேக நபர், போதைப்பொருள் தொடர்பான குற்றத்திற்காக முன் பதிவு செய்துள்ளார். மேலும் 2010 வழக்கு தொடர்பாக போலீசார் இன்னும் தேடப்பட்டு வருகிறார். ஞாயிற்றுக்கிழமை (நவம்பர் 14) அவர் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், சந்தேக நபர் தாக்குதலின் போது பயன்படுத்தியதாக நம்பப்படும் மோட்டார் சைக்கிள், ஹெல்மெட் மற்றும் உடைகள் ஆகியவற்றை நாங்கள் கைப்பற்றியுள்ளோம்.

வாட்ஸ்அப் மற்றும் சமூக ஊடகங்களில் பரவலாகப் பரப்பப்பட்ட 43 வினாடி வீடியோவில், ஒரு காரும் மோட்டார் சைக்கிளும் ஒரே பெட்ரோல் பம்ப் வரை இழுத்துச் செல்வது காணப்பட்டது. கார் முதலில் பம்பில் நிற்கும் போது, ​​மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுபவர் டிரைவரை எதிர்கொள்கிறார். மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுபவர் தனது ஹெல்மெட்டை ஆடுவதற்கு முன்பு இருவரும் ஒருவரையொருவர் சைகை செய்துகொண்டு ஓட்டுநரின் தலையில் அடித்துள்ளனர்.

ஓட்டுநர் கீழே விழுந்ததால், மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர் ஹெல்மெட்டைப் போட்டுக் கொண்டு அங்கிருந்து தப்பி ஓடினார். 64 வயதான பாதிக்கப்பட்டவர் அருகிலுள்ள மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்றார் மற்றும் இன்று இல்லம் திரும்பினார்  என்று அவர் கூறினார். அவர் குணமடைந்து தயாரானதும் பாதிக்கப்பட்டவரிடமிருந்து போலீசார் வாக்குமூலத்தைப் பதிவு செய்வார்கள்.

இந்த வழக்கு வேண்டுமென்றே ஆயுதம் மூலம் காயப்படுத்தியதாக வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது என்றார்.மேலும் விசாரணைகளை எளிதாக்கும் வகையில் சந்தேகநபரை மூன்று நாள் விளக்கமறியலில் வைக்குமாறு உத்தரவு பெற்றுள்ளோம் என கூறிய அவர், சம்பவத்தை நேரில் பார்த்தவர்கள் உடனடியாக முன்வருமாறு வலியுறுத்தியுள்ளார்.

தகவல் தெரிந்தவர்கள் 03-2297 9222 என்ற பிரிக்ஃபீல்ட்ஸ் காவல்துறையின் ஹாட்லைனையும் அல்லது 03-2115 9999 என்ற நகர காவல்துறை ஹாட்லைனையும் தொடர்பு கொள்ளலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here