பொழுதுபோக்கு மையத்தில் சோதனை – 65 பேருக்கு தலா 4 ஆயிரம் வெள்ளி அபராதம்

மலாக்காவில் இன்று அதிகாலை  (நவம்பர் 14)  ஜாலான் மலாக்கா ராயாவில் உள்ள ஒரு பொழுதுபோக்கு விற்பனை நிலையத்திற்குச் சென்றபோது, ​​நிலையான இயக்க நடைமுறையை (எஸ்ஓபி) மீறியதற்காக மொத்தம் 65  வாடிக்கையாளர்களுக்கு தலா RM4,000 அபராதம் விதிக்கப்பட்டது. நள்ளிரவு 1.20 க்கு நடந்த சோதனையில் போலீசார் கேளிக்கை விற்பனை நிலைய பராமரிப்பாளருக்கும் ஒரு சம்மன் வழங்கியதாக மலாக்கா காவல்துறை தலைவர் டத்தோ அப்துல் மஜித் முகமட் அலி கூறினார்.

புக்கிட் அமான் ஒருமைப்பாடு மற்றும் தரநிலைகள் இணங்குதல் துறையைச் சேர்ந்த குழுவினால் இந்த நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்பட்டது. இது மலாக்கா போதைப்பொருள் குற்றப் புலனாய்வுத் துறையின் பணியாளர்கள் மற்றும் அதிகாரிகளின் உதவியுடன் நடத்தப்பட்டது. தேசிய மீட்புத் திட்டத்தின் (பிபிஎன்) நான்காம் கட்டத்தின் கீழ் தடைசெய்யப்பட்ட கேளிக்கை விற்பனை நிலைய நடவடிக்கைகளில் விற்பனை நிலைய ஊழியர்கள் ஈடுபட்டிருப்பது கண்டறியப்பட்டதால் இந்த கலவை வெளியிடப்பட்டது.

அபராதம் விதிக்கப்பட்டவர்களில் ஏழு அரசு ஊழியர்கள் உட்பட 17 முதல் 62 வயதுடையவர்கள் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் கூறினார். ஒன்பது ஆண்களும் ஐந்து பெண் வெளிநாட்டவர்களும் 1959/63 குடியேற்றச் சட்டத்தின் 55B பிரிவின் கீழ் தடுத்து வைக்கப்பட்டு விசாரணை செய்யப்பட்டதாக அவர் கூறினார். ஒரு உள்ளூர் நபரும் நான்கு வெளிநாட்டவர்களும் ஆம்பெடமைன் போதைப் பொருள் உட்கொண்டிருந்தது உறுதி செய்யப்பட்டிருக்கிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here