அமெரிக்காவின் கிறிஸ்துமஸ் அணிவகுப்பில் வாகனம் மோதியதில் பலர் உயிரிழந்தனர்

வாஷிங்டன்: அமெரிக்காவின் விஸ்கான்சின் மாகாணத்தில் கிறிஸ்துமஸ் அணிவகுப்பில் வாகனம் மோதியதில், ‘பல உயிரிழப்புகள்’ ஏற்பட்டன என்று போலீசார் நேற்று தெரிவித்தனர். ‘பல மரணங்கள்’ போலீஸ் தலைவர் டான் தாம்சன் ஒரு செய்தியாளர் சந்திப்பின் போது செய்தியாளர்களிடம் கூறினார். அதில் 11 பெரியவர்கள் மற்றும் 12 குழந்தைகள் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டதாக அதிகாரிகள் தெரிவித்தனர்.

மில்வாக்கியின் புறநகர்ப் பகுதியான வௌகேஷா நகரத்தில் பார்வையாளர்கள் வருடாந்திர பாரம்பரியத்தைக் கண்டுகளித்ததால், மாலை 4:30 மணிக்கு (உள்ளூர் நேரம்) சிறிது நேரத்துக்குப் பிறகு நடந்த சம்பவம் பற்றிய தகவலை காவல்துறை அதிகாரிகள் இன்னும் சேகரித்து வருகின்றனர்.

நாங்கள் நகரின் கிறிஸ்துமஸ் அணிவகுப்பில் ஒரு சிவப்பு விளையாட்டு பயன்பாட்டு வாகனம் (SUV) நுழைந்தது என்று தாம்சன் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார். இந்த சம்பவத்தின் விளைவாக 20க்கும் மேற்பட்ட நபர்கள் காயமடைந்துள்ளனர்.

வௌகேஷா காவல் துறை சந்தேகத்திற்குரிய வாகனத்தை கண்டுபிடித்துள்ளது. இது தொடர்ந்து விசாரணையில் உள்ளது என்று அவர் கூறினார், அதிகாரிகள் பொறுப்பான நபரை அடையாளம் கண்டுள்ளனர். விஸ்கான்சின் மாநில பொருளாளர் பதவிக்கு போட்டியிடும் ஏஞ்சலிட்டோ டெனோரியோ, அணிவகுப்பில் இருந்ததோடு, மில்வாக்கி ஜர்னல் சென்டினலிடம், ஒரு SUV கடந்து செல்வதைக் கண்டேன். ஆயில் மிதிவை அழுத்தி, அணிவகுப்பு பாதையில் முழு வேகத்தில் முடுக்கிவிட்டதைக் கண்டேன் என்று கூறினார்.

பின்னர் நாங்கள் ஒரு பெரிய இடி சத்தம் கேட்டோம். மேலும் வாகனத்தை மோதிய கூட்டத்தில் இருந்து உரத்த அழுகை மற்றும் அலறல் மட்டுமே கேட்டது என்று அவர் கூறினார்.

பலர் மருத்துவமனையில்   அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளதாக  தெரிவித்துள்ளனர். ஜர்னல் சென்டினல் கூறியது. நகரக் காட்சிகளில் SUV பள்ளி இசைக்குழுவின் பின்னால் அணிவகுப்பில் வேகமாகச் செல்வதைக் காட்டியது. விஸ்கான்சின் கவர்னர் டோனி எவர்ஸ் வௌகேஷாவுக்காகவும், இந்த விபத்தால் பாதிக்கப்பட்ட அனைத்து குழந்தைகள், குடும்பங்கள் மற்றும் சமூக உறுப்பினர்களுக்காகவும் பிரார்த்தனை செய்யுங்கள் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here