படகு கவிழ்ந்தது- தீயணைப்புத் துறையினர் 14 வயது சிறுமியை தேடி வருகின்றனர்

கோத்த கினபாலுவில் வியாழன் (நவம்பர் 25) சண்டகன் கடலில் மூழ்கி இறந்திருக்கலாம் என்று அஞ்சப்படும் 14 வயது சிறுமியைத் தேடும் மற்றும் மீட்கும் பணி வெள்ளிக்கிழமை (நவம்பர் 26) காலை மீண்டும் தொடங்கியது. முன்னதாக வியாழன் இரவு, சண்டகன் மாவட்ட தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புக் குழு, இரவு 8.50 மணியளவில், கம்போங் செனவாங், பத்து 19 இல் நடந்த சம்பவம் குறித்து எச்சரிக்கும் பேரிடர் அழைப்பிற்கு பதிலளித்தது.

Kg Senawang Laut இலிருந்து Kg Senawang Darat நோக்கி மாலை 6 மணியளவில் சென்று கொண்டிருந்த போது படகு ஒன்று கவிழ்ந்ததாக கூறப்படுகிறது. கப்பலில் இருந்த நான்கு பயணிகள் தண்ணீரில் வீசப்பட்டனர்.ஆனால் மூன்று பேர் வெளியே இழுக்கப்பட்டு கிராம மக்களால் காப்பாற்றப்பட்டனர்.அதே நேரத்தில் ஒரு பாதிக்கப்பட்டவர் இன்னும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here