இஸ்மாயில் சப்ரி சிங்கப்பூருக்கு சென்று VTL-நிலவழி பாதையை லீயுடன் இணைந்து தொடக்கி வைத்தார்

 பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப், மலேசியா மற்றும் சிங்கப்பூர் இடையே விமானம் மற்றும் தரைவழி தடுப்பூசி பயண பாதையை (VTL) தொடங்குவதுடன் இணைந்து தனது முதல் அதிகாரப்பூர்வ பயணமாக திங்கள்கிழமை (நவம்பர் 29) சிங்கப்பூர் வந்தார்.

காலை 10.45 மணியளவில் உட்லண்ட்ஸ் சோதனைச் சாவடிக்கு வந்தடைந்தவுடன், இரு தலைவர்களும் VTL-Land ஐ தொடங்குவதற்கு முன்பு அவரை சிங்கப்பூர் பிரதிநிதி லீ சியென் லூங் வரவேற்றார்.

பிரதமருடன் மூத்த அமைச்சரும் அனைத்துலக வர்த்தகம் மற்றும் தொழில்துறை அமைச்சருமான டத்தோஸ்ரீ முகமது அஸ்மின் அலி, வெளியுறவு அமைச்சர் டத்தோ சைபுடின் அப்துல்லா, போக்குவரத்து அமைச்சர் டத்தோஸ்ரீ டாக்டர் வீ கா சியோங் மற்றும் ஜோகூர் மந்திரி பெசார் டத்தோ ஹஸ்னி முகமது ஆகியோர் உடன் இருந்தனர்.

லீயின் அழைப்பின் பேரில் இஸ்மாயில் சப்ரி இந்த விஜயத்தை மேற்கொள்கிறார். மதியம் இஸ்தானாவில் அதிகாரப்பூர்வ வரவேற்பு விழா நடைபெற உள்ளது. ஆகஸ்ட் 21, 2021 அன்று நாட்டின் ஒன்பதாவது பிரதமராகப் பதவியேற்ற பிறகு, இஸ்மாயில் சப்ரி அண்டை நாட்டிற்குச் செல்வது இது இரண்டாவது முறையாகும். அவர் நவம்பர் 9 முதல் மூன்று நாள் உத்தியோகபூர்வ விஜயமாக இந்தோனேசியா சென்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here