இரு சக்கர வாகன பாதையில் கார் ஓட்டி சென்ற ஆடவரை போலீசார் தேடுகின்றனர்

கோலாலம்பூர்: சமூக ஊடகங்களில் நேற்று  ஷா ஆலம் நோக்கி KM29.5 ஃபெடரல் நெடுஞ்சாலையில் மோட்டார் சைக்கிள் வழித்தடத்தில் கார் ஓட்டிச் சென்ற போலீசார் தேடி வருகின்றனர். பெட்டாலிங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் முகமது ஃபக்ருதீன் அப்துல் ஹமீத், சம்பவம் குறித்து புகார் கிடைத்திருப்பதாகவும் இந்த விவகாரம் தற்போது காவல்துறை விசாரணையில் இருப்பதாகவும் தெரிவித்தார்.

எனவே, TAW 9338 பதிவு எண் கொண்ட வாகனத்தின் உரிமையாளர் அல்லது புரோட்டான் பெர்சோனா காரின் ஓட்டுநர் அல்லது சம்பவத்தின் சாட்சிகள் காவல்துறை விசாரணைக்கு உதவ முன்வருமாறு கேட்டுக்கொள்கிறோம்.

அவர்கள் அருகிலுள்ள எந்த காவல் நிலையத்திற்கும் செல்லலாம் அல்லது விசாரணையில் உதவ போக்குவரத்து புலனாய்வு அதிகாரி, இன்ஸ்பெக்டர் ரோசிலா ஹுசினை 016-2679025 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளலாம் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

மேலும், சாலையைப் பயன்படுத்துவோர், விபத்துக்களைத் தவிர்க்க, பெயர் பலகைகளில் உள்ள அறிவுறுத்தல்களைக் கடைப்பிடிக்க வேண்டும் என்றும், போக்குவரத்து விதிகளை எப்போதும் கடைப்பிடிக்க வேண்டும் என்றும் அவர் நினைவூட்டினார். முன்னதாக, சமூக ஊடகங்களில், 23 வினாடிகள் கொண்ட வீடியோவில், மோட்டார் சைக்கிள் பாதையில் சாம்பல் நிற கார் ஓட்டப்பட்டதைக் காட்டியது. இது பாதையைப் பயன்படுத்தும் மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுபவர்களுக்கு சிரமத்தை ஏற்படுத்தியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here