சைபர்ஜெயா பள்ளியில் மொத்தம் 242 மாணவர்கள் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளனர் – கைரி

சைபர்ஜெயாவில் உள்ள Sekolah Seri Puteri in Cyberjaya மொத்தம் 242 மாணவர்கள் கோவிட் -19 நெருங்கிய தொடர்புகளாக தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளனர் என்று சுகாதார அமைச்சர் கைரி ஜமாலுடின் தெரிவித்துள்ளார். பள்ளியில் 451 பேர் கோவிட்-19 க்கு சோதனை செய்யப்பட்டுள்ளனர் என்று அவர் தனது அதிகாரப்பூர்வ கணக்கில் ஒரு இடுகையில் மேலும் கூறினார்; 13 ஆசிரியர்கள், ஒரு பணியாளர் மற்றும் 437 மாணவர்கள்.

பள்ளியில் படித்த 65 படிவம் ஒன்று மற்றும் படிவம் இரண்டு மாணவர்கள் கோவிட்-19 உறுதி செய்ததாக கல்வி அமைச்சர் டத்தோ டாக்டர் ராட்ஸி ஜிடின் கூறியதை அடுத்து இத்தகவல் வந்துள்ளது. அவரது தகவல் தொடர்பு குழு புதன்கிழமை (டிசம்பர் 1) இரவு தனது அதிகாரப்பூர்வ கணக்கில் ஒரு ட்வீட்டில் தகவலை வெளியிட்டது.

குழுவின் படி, நிலைமையை சரிபார்க்க ராட்ஸி பள்ளிக்குச் சென்றார். ஒரு உறைவிடப் பள்ளி இதுபோன்ற பல வழக்குகளைப் புகாரளிப்பது இதுவே முதல் முறை. எல்லா விவகாரங்களும் எளிதாக்கப்பட வேண்டும் என்று பிரார்த்தனை செய்யுங்கள் என்று அவரது குழு டுவீட்டில் குறிப்பிட்டிருந்தார்.

நெருங்கிய தொடர்புத் தடமறிதல் மற்றொரு ஆசிரியர் சோதனை செய்ததைக் கண்டறிந்தது (கோவிட்-19 க்கு) மற்றும் ஆறு மாணவர்களும் சோதனை செய்தனர். இந்த ஆறு மாணவர்களும் பள்ளியில் உள்ளனர். மேலும் பள்ளி அதிகாரிகளால் கண்காணிக்கப்படுகிறார்கள் என்று வீடியோவில் ராட்ஸி கூறினார்.

சிப்பாங் மாவட்ட சுகாதார அலுவலகம் புதன்கிழமை பிற்பகல் 200 மாணவர்களுக்கு கோவிட் -19 சோதனைகளை நடத்தியதாகவும், 200 பேரில் 65 பேருக்கு தொற்று உறுதி செய்ததாகவும் அவர் கூறினார். 65 பேரும் மலேசியா அக்ரோ எக்ஸ்போசிஷன் பார்க் செர்டாங் (MAEPS) தனிமைப்படுத்தப்பட்ட மையத்திற்கு கண்காணிப்பிற்காக கொண்டு வரப்பட்டுள்ளனர் என்று ராட்ஸி கூறினார்.

MAEPS இல் உள்ள மாணவர்களைப் பற்றி, கைரி அவர்கள் அனைவரும் நிலையானதாகவும் 1 மற்றும் 2A வகைகளில் இருப்பதாகவும் கூறினார். வகை ஒன்று அறிகுறியற்ற நோயாளிகளைக் குறிக்கிறது. அதே நேரத்தில் வகை 2A நோயாளிகளுக்கு லேசான அறிகுறிகள் இருக்கும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here