எந்த நாட்டிற்கு சென்றாலும் மலேசியர்களாக முகக்கவசம் அணியுங்கள் – கைரி அறிவுறுத்தல்

கோலாலம்பூர்: வெளிநாடுகளுக்குச் செல்லும் மலேசியர்கள் கோவிட்-19-ல் இருந்து தங்களைக் காத்துக் கொள்ள முகக்கவசங்களை தொடர்ந்து அணிந்து கொள்ளுமாறு சுகாதார அமைச்சர் கைரி ஜமாலுடின் நினைவூட்டினார். ஐரோப்பா உள்ளிட்ட எந்த  நாடுகளுக்குச் செல்லும் மலேசியர்கள் முகக்கவசம் அணிவதில் அந்நாட்டின்  அணுகுமுறையைப் பின்பற்றக்கூடாது என்று அவர் ஒரு டுவீட்டில் கூறினார். நீங்கள் மலேசியாவில் இருப்பது போல் முகக்கவசம் அணியுங்கள் என்று அவர் இன்று கூறினார்.

பின்னர் அவர் தனது இன்ஸ்டாகிராமில் ஒரு செய்தியை வெளியிட்டார்.  “ஆமாம், உங்கள் லண்டன் படங்களை எஸ்ஓபி (நிலையான இயக்க நடைமுறைகள்) இல்லாமல் IG (இன்ஸ்டாகிராம் என்றும் அழைக்கப்படுகிறது) இடுகையிடும் அனைத்து மலேசியர்களையும் நான் பார்க்கிறேன். “Jangan ikut prangai depa (அவர்களின் அணுகுமுறையைப் பின்பற்றாதீர்கள்)” என்று அவர் கூறினார்.

மலேசியாவில் இன்று 4,896 புதிய கோவிட் -19 வழக்குகள் பதிவாகியுள்ளன. இது நாட்டில் இதுவரை மொத்த வழக்குகள் 2,654,474 ஆக உள்ளது. தொற்றுநோய் தொடங்கியதில் இருந்து மலேசியாவில் ஏற்கனவே 30,538 இறப்புகள் பதிவாகியுள்ளன என்றும் அவர் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here