குடிப்போதையில் வாகனமோட்டிய 11 பேர் கைது

கோலாலம்பூரில் போக்குவரத்து நடவடிக்கையின் போது குடிபோதையில் வாகனம் ஓட்டிய 11 ஆண்கள் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். வெள்ளிக்கிழமை (டிசம்பர் 3) முதல் ஞாயிற்றுக்கிழமை (டிசம்பர் 5) ஜாலான் பகாங், ஜாலான் ராஜா லாட், ஜாலான் துன் ஆகிய இடங்களில் நடத்தப்பட்ட இந்த நடவடிக்கையில் ஆறு மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர்கள் ஆபத்தான முறையில் சவாரி செய்ததற்காக கைது செய்யப்பட்டனர். மேலும் மூன்று பேர் போலி எண் தகடுகளைப் பயன்படுத்தியதற்காக கைது செய்யப்பட்டனர்.

கோலாலம்பூர் போக்குவரத்து புலனாய்வு மற்றும் அமலாக்கத் துறையின் தலைவர் உதவி ஆணையர் சரிபுதீன் முகமட் சலே, தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளவர்களின் இரத்தத்தில் உள்ள ஆல்கஹால் அளவு அனுமதிக்கப்பட்ட வரம்பை மீறுவதாகக் கூறினார். ஒன்பது மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர்களையும் நாங்கள் தடுத்து வைத்தோம். அவர்களில் ஆறு பேர் ஆபத்தான வழியில் சவாரி செய்து மற்ற சாலைப் பயணிகளுக்கு இடையூறு விளைவித்தனர்.

இது தொடர்பாக அவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை வெளியிட்ட அறிக்கையில், “மற்ற மூன்று மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர்கள் போலி பதிவு எண்களைப் பயன்படுத்தினர். பல குற்றங்களுக்காக மொத்தம் 298 சம்மன்கள் அனுப்பப்பட்டதுடன், சட்டவிரோத மாற்றங்களுக்காக 17 மோட்டார் சைக்கிள்கள் பறிமுதல் செய்யப்பட்டன.

சட்டவிரோத போக்குவரத்து நடவடிக்கைகளைத் தடுக்கவும் கட்டுப்படுத்தவும் வார இறுதி நாட்களில் நாங்கள் நடவடிக்கைகளை முடுக்கிவிடுவோம். அனைத்து சாலை பயனாளர்களின் பாதுகாப்பை உறுதி செய்வதற்காக இத்தகைய நடவடிக்கைகள் நடத்தப்படுகின்றன என்று அவர் கூறினார்.

தகவல் அல்லது விசாரணைகள் உள்ளவர்கள் ஜாலான் துன் எச்எஸ் லீ போக்குவரத்து காவல் நிலையத்தை 03-2071 9999 என்ற எண்ணிலும், KL போக்குவரத்து புலனாய்வு ஹாட்லைன் 03-20260267/69 என்ற எண்ணிலும் அல்லது அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்திலும் தொடர்பு கொள்ளுமாறு ACP சரிபுதீன் கேட்டுக் கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here