கோவிட் தொற்றின் நேற்றைய இறப்புகள் 38

சுகாதார அமைச்சகம் அதன் கிட்ஹப் தரவுத்தளத்தின்படி நேற்று 38 கோவிட் -19 இறப்புகளைப் பதிவுசெய்துள்ளது. அதில்  எட்டு பேர் சேர்க்கப்பட்டவர்கள் (BID) என வகைப்படுத்தப்பட்டனர். இறப்பு எண்ணிக்கை இப்போது 30,652 ஆக உள்ளது.

சிலாங்கூரில் அதிக எண்ணிக்கையிலான இறப்புகள் 6 என பதிவாகியுள்ளன. அதைத் தொடர்ந்து பேராக் (5), கெடா, கிளந்தான், தெரெங்கானு மற்றும் கோலாலம்பூர் (தலா 4), பகாங் மற்றும் சபா (தலா 3), மலாக்கா (2) மற்றும் ஜோகூர், நெகிரி செம்பிலான் மற்றும் சரவாக் (ஒவ்வொன்றும் 1). பெர்லிஸ், லாபுவான் மற்றும் புத்ராஜெயாவில் இறப்புகள் எதுவும் இல்லை.

நள்ளிரவு நிலவரப்படி, தீவிர சிகிச்சை பிரிவுகளில் (ICU) 463 உட்பட 60,329 செயலில் உள்ள தொற்றுகள் உள்ளன. அவர்களில் 249 பேருக்கு சுவாச உதவி தேவைப்படுகிறது.

மேலும் 5,894 பேர் குணமடைந்துள்ளனர். மலேசியாவில் பதிவான மொத்த கோவிட்-19 தொற்றுகளின் எண்ணிக்கை 2,663,034 ஆக உள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here