போர்ட்கிள்ளான் சாலை சீரமைக்கப்படா விட்டால் வேலை நிறுத்தமா? 11 அமைப்புகள் விமர்சனம்

கிள்ளான்: போர்ட் கிள்ளான் செல்லும் சாலைகளை மத்திய அரசு சீரமைக்காவிட்டால் வணிக போக்குவரத்து வாகன ஓட்டுநர்கள் வேலைநிறுத்தம் செய்யப் போவதாக மிரட்டல் விடுத்த போர்ட் கிள்ளான் சட்டமன்ற உறுப்பினர் அஸ்மிசாம் ஜமான் ஹுரி மீது  நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளது.

ஒரு கூட்டு அறிக்கையில், போர்ட் கிள்ளான் ஆணையம், வட துறைமுகம் (மலேசியா) பெர்ஹாட், வெஸ்ட்போர்ட்ஸ் மலேசியா சென்.பெர்ஹாட் மற்றும் போர்ட் கிள்ளான் ஃப்ரீ சோன் சென்.பெர்ஹாட் தலைமையிலான பதினொரு தொடர்புடைய அமைப்புகள், அஸ்மிசாமின் அறிக்கைக்காக கூட்டாக விமர்சித்தன.

மூலப்பொருட்கள், உணவு, காய்கறிகள், பழங்கள் மற்றும் மருத்துவ விநியோகத்திற்கான தளவாட விநியோகச் சங்கிலியில் முறிவு போன்ற பிற சிக்கல்களை இந்த நடவடிக்கை உருவாக்கும் என்பதால், பகுத்தறிவற்ற, நியாயமற்ற மற்றும் பொறுப்பற்ற அழைப்பை நாங்கள் மிகவும் தீவிரமாகப் பார்க்கிறோம்.

இது நாடு முழுவதும் உள்ள வணிக மற்றும் பொருளாதாரத் துறைகளிலும் குறுக்கிடலாம், அவை தற்போது கோவிட் -19 தொற்றுநோயின் பாதகமான விளைவுகளிலிருந்து மீண்டு வருகின்றன என்று அந்த அறிக்கை கூறுகிறது. வணிக வாகன ஓட்டுநர்கள் உட்பட அனைத்து தரப்பினரும் இந்த வேலைநிறுத்தத்தில் ஈடுபட வேண்டாம் என்று அந்த அறிக்கையில் வலியுறுத்தப்பட்டுள்ளது. இது பொறுப்பற்றது என்று மீண்டும் வலியுறுத்தியது.

போர்ட் கிள்ளான் சாலைகளை சீரமைக்க போதுமான ஒதுக்கீடுகள் கிடைக்கப்பெறுவதை உறுதி செய்வதற்காக, சரியான வழிகள் மூலம் இந்த விவகாரம் தொடர்பான விவாதங்களில் ஈடுபட, சம்பந்தப்பட்ட அனைத்து தரப்பினரையும் அந்த அறிக்கை வலியுறுத்தியது.

சமீபத்தில் மாநில சட்டப் பேரவையில் சிலாங்கூர் பட்ஜெட் மீதான விவாதத்தின் போது, ​​போர்ட் கிள்ளான் நகருக்குச் செல்லும் சாலைகளை சீரமைக்க மத்திய அரசு மாநிலத்திற்கு நிதி ஒதுக்கீடு செய்யவில்லை என்றால் வேலை நிறுத்தம் நடத்தப்படும் என்று அஸ்மிசாம் கூறியிருந்தார். அஸ்மிசான் மூத்த பணித்துறை அமைச்சர் டத்தோஸ்ரீ ஃபாடில்லா யூசோப் மற்றும் போக்குவரத்து அமைச்சர் டத்தோஸ்ரீ டாக்டர் வீ கா சியோங் ஆகியோரையும் அச்சுறுத்தலை கவனத்தில் கொள்ளுமாறு அழைப்பு விடுத்தார்.

அந்த அறிக்கையில் கையெழுத்திட்ட பிற அமைப்புகள்:- மலேசியன் ஹாலியர்ஸ் அசோசியேஷன், சிலாங்கூர் சரக்கு அனுப்புபவர்கள் மற்றும் தளவாட சங்கம், மலேசிய சரக்கு அனுப்புபவர்களின் கூட்டமைப்பு, ஃபார்வர்டிங் சர்வீசஸ் அசோசியேஷன் மலேசியா, ஷிப்பிங் அசோசியேஷன் மலேசியா, மத்திய வட்டார கப்பல் சங்கம் மற்றும் மலேசிய கப்பல் உரிமையாளர்கள் சங்கம் ஆகியவை ஆகும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here