செகாமட் தீ விபத்தில் சிக்கிய தீயணைப்பு வீரர் உயிரிழந்தார்

ஜோகூர் பாரு, செகாமட்டில் உள்ள தொழிற்சாலையில் ஏற்பட்ட தீயை அணைக்கும் பணியில் ஈடுபட்ட 2 தீயணைப்பு வீரர்களில் ஒருவர் திங்கள்கிழமை (டிச. 13) அதிகாலை செகாமட் மருத்துவமனையில் உயிரிழந்தார். பண்டார் பாரு செகாமட் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத் தலைவர் மசுகி இஸ்மாயில் கூறுகையில், தீயணைப்பாளர் முகமட் ஃபிர்தௌஸ் சுலைமான் பலத்த காயங்களால் திங்கள்கிழமை அதிகாலை 4.10 மணியளவில் காலமானார்.

32 வயதான அவர் 2014 ஆம் ஆண்டு முதல் இந்த நிலையத்தில் சேவையாற்றி வருவதாகவும், மனைவி நூருல் ஜன்னா அப்த் ஹமீத் கான், 29 மற்றும் அவர்களது மூன்று வயது மகளை விட்டுச் சென்றதாகவும் அவர் மேலும் கூறினார். அவரது மறைவு நிலையத்திற்கும் ஜோகூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறைக்கும் பெரும் இழப்பாகும்.

ஃபிர்தௌஸ் ஒரு நல்ல, ஒழுக்கமான மற்றும் பொறுப்பான அதிகாரி, கடைசி நேரம் வரை, அவர் இன்னும் தனது கடமைகளுக்கு உண்மையாக இருந்தார்,” என்று அவர் மேலும் கூறினார். பிர்தௌஸின் உடல் அவரது சொந்த ஊருக்கு கொண்டு செல்வதற்கு முன்பு சுத்தப்படுத்துவதற்காக மருத்துவமனையின் தடயவியல் பிரிவில் இருப்பதாக மசுகி கூறினார். திங்கட்கிழமை பிற்பகுதியில், நெகிரி செம்பிலான் சிரம்பானில் உள்ள சிகாமட்டில் Tanah Perkuburan Jalan Zaitun at Sikamat ஃபிர்தௌஸ் அடக்கம் செய்யப்படுவார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

சனிக்கிழமை (டிசம்பர் 11), இங்கு தொழிற்சாலையில் ஏற்பட்ட தீயை அணைக்கும் பணியில் ஈடுபட்டிருந்த இரண்டு தீயணைப்பு வீரர்கள், அவர்களில் ஒருவரான ஃபிர்தௌஸ், வெடிவிபத்தில் காயமடைந்தனர். சனிக்கிழமை அதிகாலை 5 மணியளவில் இங்குள்ள ஒரு தொழிற்சாலையில் தீ விபத்து ஏற்பட்டதாக திணைக்களத்திற்கு அழைப்பு வந்தது மற்றும் பண்டார் பாரு செகாமட் மற்றும் லாபிஸ் தீயணைப்பு நிலையங்களில் இருந்து 22 தீயணைப்பு வீரர்களை அனுப்பியது.

தீயை அணைக்கும் போது, ​​​​தொழிற்சாலையின் மூன்றாம் நிலையில் ஒரு வெடிப்பு ஏற்பட்டது, இது கட்டிடத்தின் பகுதி சரிவுக்கு வழிவகுத்தது. சம்பவத்தில் இரண்டு தீயணைப்பு வீரர்கள் மற்றும் ஒரு தொழிற்சாலை ஊழியர் காயமடைந்து சிகிச்சைக்காக செகாமட் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டனர்.

காயமடைந்த மற்றொரு தீயணைப்பு வீரர் சையத் புத்ரா சையத் முகமது அல் அட்டாஸ் 52,  தொழிற்சாலை ஊழியர் முகமது அசுரா மஹ்ரானி 40 காயம் அடைந்தாக அடையாளம் காணப்பட்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here