வீட்டில் பட்டினியால் வாடும் பெண் உதவி கேட்டு சமூக ஊடகங்களின் உதவியை நாடுகிறார்

ஷா ஆலம், தாமான் ஸ்ரீ மூடாவில் உள்ள தனது வீட்டில் பட்டினியால் வாடும் பெண் ஒருவர் உதவிக்காக  சமூக ஊடகங்களின் உதவியை நாடியிருக்கிறார். ஜாலான் Jalan Khidmat Dua 25/32B  இன் வைசோரி மோகனதாஸ், தனது கணவர், மாமியார் மற்றும் இரண்டு நாய்களுடன் வீட்டின் மேல் தளத்தில் மாட்டிக்கொண்டதாக கூறுகிறார்.

இப்போதைக்கு, நான் உணவு மற்றும் தண்ணீரைக் கேட்கிறேன் என்று 27 வயதான அவர் கூறினார். தயவுசெய்து எங்களுக்கு உதவுங்கள், என்று அவள் கெஞ்சினாள். விஷயங்களை மோசமாக்கும் வகையில், ஜாலான் பக்தி 25/15 இல் உள்ள வீட்டில் உணவு மற்றும் தண்ணீரின்றி சிக்கித் தவிக்கும் பெற்றோரைப் பற்றியும் வைசோரி கவலைப்பட்டார். கிள்ளான் ஆற்றை எதிர்கொள்ளும் மிக மோசமான இடத்தில் எனது பெற்றோர் சிக்கிக் கொண்டுள்ளனர். மேலும் தண்ணீர் மெதுவாக கூரையை நோக்கி மேல்நோக்கி உயர்கிறது என்று அவர் கூறினார்.

வைசோரி கூறுகையில், தனது பெற்றோர் இருவரும் 50 வயதிற்குட்பட்டவர்கள் மற்றும் ஆஸ்துமா மற்றும் இதய நோயால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர். வைசோரி மற்றும் அவரது குடும்பத்தினருக்கு உதவக்கூடியவர்கள் அவருக்கு +60 16-638 0753 என்ற எண்ணில் செய்தி அனுப்பலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here