எலைட் நெடுஞ்சாலை விபத்து -10 பேர் மரணத்திற்கு காரணமான டிரெய்லர் லோரி ஓட்டுநர் மீது குற்றச்சாட்டு

எலைட் நெடுஞ்சாலையில் கடந்த சனிக்கிழமை 10 பேர் உயிரிழந்ததன் விளைவாக, கவனக்குறைவாக அல்லது ஆபத்தான முறையில் வாகனம் ஓட்டியதாக டிரெய்லர் லோரி டிரைவர் ஒருவர் மீது மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் 10 குற்றச்சாட்டுகள்  கொண்டு வரப்பட்டது.

எவ்வாறாயினும், முகமட் ரஃபி ஜாஃபர் (படம்) 37, மாஜிஸ்திரேட் நூர் பைசா அப்துல் சானி முன் நீதிமன்ற மொழிபெயர்ப்பாளரால் தனித்தனியாக குற்றச்சாட்டுகள் வாசிக்கப்பட்ட பின்னர், தான் குற்றமற்றவர் என்றார்.

டிசம்பர் 18 ஆம் தேதி நள்ளிரவு 12.02 மணிக்கு பெட்டாலிங், சுபாங் ஜெயாவில் இருந்து ஷா ஆலம் செல்லும் எலைட் எக்ஸ்பிரஸ்வேயின் KM8.3 இல் முகமது ரஃபி குற்றத்தைச் செய்ததாக கூறப்பட்டது. சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 41(1) இன் கீழ் குற்றச்சாட்டுகள் அமைக்கப்பட்டன.  குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் 10 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை மற்றும் RM20,000 க்கு மிகாமல் அபராதம் விதிக்கப்படும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here