வெள்ளத்தில் சிக்கி உயிரிழந்தவர்களின் எண்ணிக்கை 27 ஆக உயர்ந்துள்ளது

சனிக்கிழமையன்று நாட்டைத் தாக்கிய வெள்ளத்தில் இதுவரை 27 பேர் பலியாகியுள்ளனர், இது கடந்த 2014 ஆம் ஆண்டில் ஏற்பட்ட பெரும் வெள்ளத்திற்குப் பிறகு இது அதிக இறப்பு எண்ணிக்கையாகும்.

சிலாங்கூரில் இருபது இறப்புகளும், பகாங் சிலாங்கூரில் ஏழு பேரும் நேற்று பிற்பகல் நிலவரப்படி மாநிலத்தில் வெள்ளத்தில் சிக்கி 20 பேர் இறந்திருப்பது உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளதாக காவல்துறைத் தலைவர் அர்ஜுனைடி முகமது தெரிவித்தார்.

ஷா ஆலத்தில் உள்ள Seksyen 25 Taman Sri Muda மற்றும் Kajang, Sungai Buloh மற்றும் Klang ஆகிய இடங்களில் சடலங்கள் மீட்கப்பட்டன. சிலாங்கூரில் மிக மோசமாகப் பாதிக்கப்பட்ட பகுதியான Seksyen 25 Taman Sri Muda-இல் சனிக்கிழமை முதல் நேற்று காலை வரை ஒன்பது உடல்கள் தேடுதல் மற்றும் மீட்புக் குழுக்களால் மீட்கப்பட்டன. சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை இயக்குனர் நோரஸாம் காமிஸ் கூறுகையில், ஐந்து பெண்கள் மற்றும் ஒரு ஆண் அடங்கிய ஆறு உடல்கள் பல வீடுகளில் காணப்பட்டன. மற்ற மூன்று உடல்கள் வெள்ளம் வடிந்த பிறகு தாமான் ஸ்ரீ மூடாவைச் சுற்றி மீட்கப்பட்டன.

பகாங்கில், பெந்தோங்கில் ஐந்து பேரும் குவாந்தனில் இரண்டு பேரும் உயிரிழந்துள்ளனர்.

பெந்தோங்கில்  நடந்த சம்பவங்களில் இரண்டு பகுதிகளில் தண்ணீர் பெருக்கெடுத்து ஓடியது – ஒரு ரிசார்ட்டில் ஒரு உடல் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது மற்றும் இரண்டு பேர் இன்னும் காணவில்லை. மற்றும் டெலிமாங்கில், நான்கு உடல்கள் கண்டுபிடிக்கப்பட்டன மற்றும் ஒரு நபர் இன்னும் காணவில்லை.

2014 இல் கிளந்தான், பகாங், தெரெங்கானு, பேராக் மற்றும் ஜோகூர் ஆகிய இடங்களில் வெள்ளம் ஏற்பட்டதில் 21 பேர் இறந்தனர் மேலும் 10 பேர் காணாமல் போயுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here