கோவிட் தொற்றின் நேற்றைய இறப்புகள் 29

சுகாதார அமைச்சகம் அதன் கிட்ஹப் தரவுத்தளத்தின்படி, நேற்று 29 கோவிட் -19 இறப்புகளைப் பதிவுசெய்துள்ளது. முந்தைய நாள் இறப்பு 57 ஆக இருந்தது. அதில் 6 பேர் சேர்க்கப்பட்டவர்கள் (BID) என வகைப்படுத்தப்பட்டனர். இறப்பு எண்ணிக்கை இப்போது 31,221 ஆக உள்ளது.

பகாங்கில் 6 பேரும், பேராக் (5), கெடா (4), ஜோகூர், சிலாங்கூர் மற்றும் தெரெங்கானு (தலா 3), சபா (2) மற்றும் கிளந்தான், மலாக்கா மற்றும் நெகிரி செம்பிலான் (தலா 1) ஆகிய இடங்களிலும் உள்ளன. பினாங்கு, கோலாலம்பூர், லாபுவான் மற்றும் புத்ராஜெயாவில் இறப்புகள் எதுவும் பதிவாகவில்லை.

நள்ளிரவு நிலவரப்படி, 49,395 செயலில் உள்ள வழக்குகள் உள்ளன. இதில் 338 தீவிர சிகிச்சை பிரிவுகளில் (ICU) உள்ளனர். அவர்களில் 186 பேருக்கு சுவாச உதவி தேவைப்படுகிறது. மேலும் 5,118 பேர் குணமடைந்துள்ளனர்.

மலேசியாவில் பதிவான மொத்த கோவிட்-19 தொற்றுகளின் எண்ணிக்கை 2,728,203 ஆக உள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here