வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு 3 மாத கடன் ஒத்தி வைப்பை வழங்குகிறது PTPTN

வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்ட தேசிய உயர்கல்வி நிதிக் கழகத்தின் (PTPTN) கடன் தவணையை திருப்பி செலுத்த மூன்று மாத கால அவகாசம் வழங்கப்பட்டுள்ளது. பாதிக்கப்பட்ட கடனாளிகள் செவ்வாய்க்கிழமை முதல் கடன் ஒத்திவைப்புக்கு விண்ணப்பிக்கலாம் என்று உயர் கல்வி அமைச்சர் நோரைனி அஹ்மட் கூறினார். இது அடுத்த ஆண்டு மார்ச் 31 வரை நடைமுறையில் இருக்கும் என்று கூறினார்.

அதன் செயல்படுத்தல் பற்றிய கூடுதல் விவரங்கள் PTPTN ஆல் அறிவிக்கப்படும். இந்த கடினமான காலங்களில் தேவைப்படுபவர்களுக்கு உதவ நாங்கள் கடமைப்பட்டுள்ளோம். இந்த கடன் ஒத்திவைப்பு வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்ட கடன் வாங்கியவர்களின் சுமையை குறைக்கும் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம்  என்று அவர் அறிக்கையில் கூறினார்.

வியாழன் அன்று, PTPTN தலைவர் வான் சைபுல் வான் ஜான், வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்ட கடன் வாங்குபவர்களுக்கு கடன் திருப்பிச் செலுத்துவதற்கான இலக்குத் தடையை முன்மொழியுமாறு உயர் நிர்வாகத்திற்கு அறிவுறுத்தியதாக  தெரிவித்துள்ளது. வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்ட கடன் வாங்குபவர்கள் அத்தகைய கோரிக்கைகளை முன்வைத்தால், கடனை திருப்பிச் செலுத்தும் செயல்முறையை எளிதாக்குமாறு அவர் அவர்களுக்கு அறிவுறுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here