கொலை வழக்கில் மியான்மர் நாட்டை சேர்ந்த 5 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்

கூலாய்,தாமான் சைன்டெக்ஸ்  உள்ள வெளிநாட்டு தொழிலாளர்கள் தங்கும் விடுதியில் ஏற்பட்ட மோதலில் தங்கள் நாட்டைச் சேர்ந்த ஒருவர் கொல்லப்பட்ட வழக்கில் ஐந்து ஆண் மியான்மர் பிரஜைகளை போலீஸார் கைது செய்துள்ளனர். திங்கள்கிழமை (டிசம்பர் 27) ஜோகூர் பாரு மற்றும் மலாக்கா ஆகிய இடங்களில் நடத்தப்பட்ட இரண்டு சோதனைகளில் அவர்கள் ஐந்து பேரும் 20 முதல் 43 வயதுக்குட்பட்டவர்கள் என்றும், அவர்கள் கைது செய்யப்பட்டதாகவும் கூலாய் OCPD Supt Tok Beng Yeow கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் மரணத்திற்கு முன்னர், அவர்கள் ஒன்றாக மது அருந்தியதால், ஐந்து சந்தேக நபர்களும் கொலையில் ஈடுபட்டுள்ளனர் என்று நம்புவதற்கு எங்களுக்கு காரணங்கள் உள்ளன என்று அவர் மேலும் கூறினார். குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 302 இன் கீழ் விசாரணைகளுக்கு உதவுவதற்காக சந்தேக நபர்கள் அடுத்த ஆண்டு ஜனவரி 2 ஆம் தேதி வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்படுவதாக  கூறினார்.

சம்பவம் குறித்து அவர் கூறுகையில், ஞாயிற்றுக்கிழமை (டிசம்பர் 26) இரவு 9 மணியளவில் சண்டை வெடித்ததாக 25 வயது பாதிக்கப்பட்டவரின் மேற்பார்வையாளருக்கு விடுதியில் தங்கியிருந்த வெளிநாட்டு ஊழியர் ஒருவரிடமிருந்து அழைப்பு வந்தது. மேற்பார்வையாளர் தங்குமிடத்திற்குச் சென்றார், அங்கு அவர் உட்கார்ந்த நிலையில் பாதிக்கப்பட்டவரின் உயிரற்ற உடலைக் கண்டார் மற்றும் செனாய் காவல் நிலையத்தில் புகார் அளிக்கும் முன் என்று  டோக் கூறினார்.

ஒரு போலீஸ் குழு உடலைக் கண்டுபிடித்ததாகவும், அதில் குத்தப்பட்ட காயங்கள் இருந்ததாகவும், சம்பவ இடத்தில் கொலை ஆயுதம் என்று நம்பப்படும் கத்தி கைப்பற்றப்பட்டதாகவும் சுப்ட் டோக் கூறினார். செவ்வாய்க்கிழமை (டிசம்பர் 28) பாதிக்கப்பட்டவரின் மார்பில் நான்கு கத்திக்குத்து காயங்கள் காணப்பட்டதாகவும், சடலம் பிரேத பரிசோதனைக்காக சுல்தானா அமினா மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளதாகவும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here