ஜோகூரில் வெள்ளத்தினால் பாதிக்கப்பட்ட 5,399 பேர் தற்காலிக வெள்ள நிவாரண மையங்களில் தங்கவைக்கப்பட்டுள்ளனர்

ஜோகூர் பாரு, ஜனவரி 5 :

இன்று காலை 9 மணி நிலவரப்படி, ஜோகூர் மாநிலத்தில் ஏழு மாவட்டங்களைச் சேர்ந்த 81 தற்காலிக வெள்ள நிவாரண மையங்களில் (பிபிஎஸ்) 1,430 குடும்பங்களைச் சேர்ந்த 5,399 வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர்கள் தங்கவைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

நேற்றிரவு 81 பிபிஎஸ்ஸில் 1,505 குடும்பங்களைச் சேர்ந்த 5,588 பேர் தங்கியிந்தனர், இந்த எண்ணிக்கை இன்று சற்று குறைவடைந்துள்ளது.

ஜோகூர் சுகாதாரம் மற்றும் சுற்றுச்சூழல் குழுவின் தலைவர் ஆர்.வித்யானந்தன் கூறுகையில், இன்று காலை தங்காக்கின் 13 பிபிஎஸ்ஸில் தங்கியிருந்த வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கையில் குறிப்பிடத்தக்க அளவு அதிகரித்துள்ளது. அதாவது 143 குடும்பங்களைச் சேர்ந்த 598 பேராக உள்ளது, இது நேற்றைய தினம் 10 பிபிஎஸ்ஸில் உள்ள 119 குடும்பங்களைச் சேர்ந்த 472 பேர் மட்டுமே தங்கியிருந்தனர் என்று அவர் கூறினார்.

“செகாமாட்டில் வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை குறைவதைக் காட்டினாலும், 51 பிபிஎஸ்ஸில் 1,014 குடும்பங்களைச் சேர்ந்த 3,804 பேர் என பதிவான எண்ணிக்கை அதிகமாகவே உள்ளது.

“ஏனைய மூன்று மாவட்டங்களில் உள்ள ஐந்து PPS இல் 42 குடும்பங்களில் இருந்து 161 பேர் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர், பத்து பாகாட்டில் இரண்டு PPS இல் வசிக்கும் 31 குடும்பங்களில் இருந்து 111 பேர் தங்கவைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

“குளுவாங்கில் உள்ள PPS இல் 37 குடும்பங்களைச் சேர்ந்த 124 பேர் பாதிக்கப்பட்டுள்ள நிலையில், கோத்தா திங்கியில் வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை 38 குடும்பங்களைச் சேர்ந்த 131 பேராகவே உள்ளது என்று அவர் இன்று வெளியிட்ட ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here