தப்பிக்க நினைத்து போலீஸ் வாகனத்தை மோதிய இருவர் கைது

பெண்டாங் அருகே குபுர் பஞ்சாங்கில் உள்ள கம்போங் பெலாட்டில், செவ்வாய்க்கிழமை (ஜனவரி 4) தப்பிச் செல்லும் முயற்சியின் போது, ​​தாங்கள் சென்ற லோரியை போலீஸ் வாகனத்தின் மீது மோதிய  இருவர் கைது செய்யப்பட்டனர்.

கெடா காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ கமருல் ஜமான் மாமத் கூறுகையில், இந்தச் சம்பவத்திற்கு முன்னதாக லோரியில் வந்த இரண்டு சந்தேக நபர்களை பேராக், கெரிக் நகரிலிருந்து பாலிங், சிக் மற்றும் பென்டாங்கிற்குள் நுழைவதற்கு முன்பு ஒரு போலீஸ் குழு துரத்திச் சென்றது.

காலை 5.45 மணிக்கு 20 வயதுடைய இரு சந்தேக நபர்களையும் போலீசார் துரத்தத் தொடங்கினர். அவர்கள் கம்போங் பெலாட்டை அடைந்தபோது, ​​சந்தேக நபர்கள் போலீஸ் கார் மீது  லோரியை மோதினர். அதைத் தொடர்ந்து, தற்காப்புக்காக போலீசார் பல துப்பாக்கிச் சூடுகளை நடத்தினர்.

“சில மணிநேரங்களுக்குப் பிறகு இரண்டு சந்தேக நபர்களையும் கைது செய்த போலீசார்.  மேலும் சோதனை நடத்தினர் மற்றும் சந்தேக நபர்களின் மீது 0.34 கிராம் படிக அடுக்குகள் மற்றும் பவுடர்கள் சியாபு உட்கொண்டிருக்ககலாம் என்று நம்பப்படுகிறது என்று அவர் செவ்வாய்க்கிழமை ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

கமருல் ஜமான் கூறுகையில், லோரியை சோதனை செய்ததில், கப்பாளா பத்தாஸ் முன்பு வாகனம் காணாமல் போனது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. இரு சந்தேக நபர்களும் குற்றம் மற்றும் போதைப்பொருள் வழக்குகள் சம்பந்தப்பட்ட குற்றப் பதிவுகள் கொண்டுள்ளனர் என்று அவர் கூறினார். கொலை முயற்சிக்கான தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 307 (சட்டம் 574) மற்றும் ஆபத்தான போதைப்பொருள் சட்டம் 1952 இன் பிரிவு 12 (2) ஆகியவற்றின் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here