பால்கனி விளிம்பில் சிறுமி நிற்கும் காணொளி குறித்து பெற்றோரிடம் போலீசார் விசாரணை

அடுக்குமாடி குடியிருப்பின் பால்கனியின் விளிம்பில் ஒரு சிறுமி நிற்கும் வைரலான காணொளி குழந்தையின் பெற்றோரை விசாரிக்க காவல்துறையைத் தூண்டியுள்ளது. கோலாலம்பூர் காவல்துறையின் குற்றப் புலனாய்வுத் துறைத் தலைவர் சைஃபுல் அன்னுார் யூசோஃப் கூறுகையில், ஆரம்ப விசாரணையில் சிறுமி ஐந்து வயதுடைய மலேசியர் என்று தெரியவந்துள்ளது.

ஒரு அறிக்கையில், இந்த சம்பவம் அவரது பாட்டியின் வீட்டில் நடந்ததாகக் கூறினார், அங்கு சிறுமியின் குடும்பத்தினர் திருமணத்திற்குத் தயாராக இருந்தனர். சிறுமியின் தந்தையின் கூற்றுப்படி, அவர் அதிவேகக் கோளாறால் பாதிக்கப்படுகிறார் என்று அவர் கூறினார். கீழே உள்ள நீச்சல் குளத்தைப் பார்க்க அவள் பால்கனியின் மேல் ஏறியிருப்பது புரிந்தது.இருப்பினும், மூன்று நிமிடங்களுக்குப் பிறகு, அவளுடைய பெற்றோர் அவளை வீட்டிற்குள் வரும்படி வற்புறுத்தினர்.

குழந்தைகள் சட்டம் 2001 இன் பிரிவு 31(1)(a) இன் கீழ் ஒரு விசாரணை ஆவணம் திறக்கப்பட்டுள்ளதாக சைஃபுல் கூறினார் இது குழந்தைகள் புறக்கணிக்கப்படுவது, கைவிடப்படுவது அல்லது அவர்களுக்கு உடல்ரீதியாக அல்லது உணர்ச்சி ரீதியில் காயத்தை ஏற்படுத்தும் வகையில் வெளிக்கொணரப்படுவது பற்றி விவரிக்கிறது.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்களுக்கு RM50,000 க்கு மிகாமல் அபராதம் அல்லது 20 ஆண்டுகளுக்கு மிகாமல் சிறை அல்லது இரண்டும் விதிக்கப்படலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here