325 கிராம் எடையில் பிறந்த மிக சிறிய பெண் குழந்தை

லண்டன்: இங்கிலாந்தில் இளவயது பெண் ஒருவர், 20 ஆண்டுகளில் நாட்டிலேயே மிகவும் சிறியதாகவும், எடை குறைந்ததாகவும் கருதப்படும் குறைமாத குழந்தை ஒன்றைப் பெற்றெடுத்ததாகக் கூறப்படுகிறது. 17 வயதான எல்லி பேடன் 25 வார கர்ப்பமாக இருந்தபோது, ​​அவசர அறுவை சிகிச்சைக்குப் பிறகு, ஹன்னா என்ற பெண் குழந்தையைப் பெற்றெடுத்ததாக Metro UK  தெரிவித்துள்ளது.

பிறக்கும் போது ஹன்னா 325 கிராம் (கிராம்) எடையுடன் இருந்தார். மேலும் குழந்தை உயிர் பிழைப்பதற்கான 20 விழுக்காடு வாய்ப்பு இருப்பதாக ஆரம்பத்தில் தெரிவிக்கப்பட்டது. எல்லி மற்றும் அவரது பெற்றோருக்கு அவர்களின் குழந்தை நீண்ட காலம் உயிருடன் இருக்க மாட்டார்  என்று எச்சரிக்கப்பட்டது.

இருப்பினும், ஹன்னா சுவாசிக்கும் அளவுக்கு வலிமையானவர். இரண்டு தசாப்தங்களில் UK இல் உயிர் பிழைத்த இளைய குழந்தையாகும். ஊடக அறிக்கைகள், எல்லி மற்றும் அவரது கூட்டாளி பிராண்டன் ஸ்டிபில்ஸ் 21, குழந்தையின் அளவு 16 வார கருவை விட மிகவும் சிறியதாக இருப்பதாக கூறப்பட்டது. கருவுக்கு 22 வாரங்கள் இருக்கும் போது அந்த இளம்பெண் ஸ்கேன் பரிசோதனைக்கு உட்படுத்தப்பட்டார்.

டீனேஜருக்கு pra-eklampsia இருப்பது கண்டறியப்பட்டது. மேலும் டிசம்பர் 29 அன்று அயர்ஷையரின் கில்மார்னாக்கில் உள்ள கிராஸ்ஹவுஸ் மருத்துவமனைக்கு வழக்கத்திற்கு மாறான வயிறு மற்றும் மார்பு வலி வந்த பிறகு அவர் உடனடியாக அழைத்துச் செல்லப்பட்டார்.

எல்லி கிளாஸ்கோவில் உள்ள குயின் எலிசபெத் பல்கலைக்கழக மருத்துவமனைக்கு (QEUH) அழைத்துச் செல்லப்பட்டார்.மேலும் ஹன்னா டிசம்பர் 30 அன்று அதிகாலை 1 மணிக்குப் பிறந்தார்.  மேலும் பிராண்டன் அவர்களின் குழந்தையின் டயப்பரை மாற்ற முடிந்தது. ஹன்னாவின் உடல் வெப்பத்தை வழங்குவதற்காக மூடப்பட்டிருந்தது.

எல்லி மற்றும் பிராண்டனின் கூற்றுப்படி, ஹன்னா மிக அழகான பரிசு மற்றும் அவர்கள் அவளை வீட்டிற்கு அழைத்துச் செல்ல காத்திருக்க முடியாது. ஆனால் குழந்தை பிறக்க வேண்டிய உண்மையான தேதியான அடுத்த ஏப்ரல் 13 வரை அவர்களால் அவ்வாறு செய்ய முடியாது.

ஹன்னா 500 கிராம் எடையுடன் இருந்தபோது கிராஸ்ஹவுஸ் மருத்துவமனைக்கு மாற்றப்பட்டார். பிறந்ததிலிருந்து குழந்தையின் எடை 25 கிராம் அதிகரித்துள்ளது. ஆனால் ஹன்னா சாதாரண எடையை அடைய இன்னும் இரண்டு மாதங்கள் தேவை. ஹன்னாவிற்கு முன் இங்கிலாந்தில் உள்ள இளைய குழந்தை ஆலியா ஹார்ட் ஆகும், அவர் 2003 இல் 340 கிராம் எடையுடன் பிறந்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here