இனி MCO இல்லை – எல்லைகளில் கடுமையான கட்டுப்பாடு மட்டுமே என்கிறார் ஹிஷாமுடின்

நடமாட்டக் கட்டுப்பாட்டு ஆணையை (MCO) அரசாங்கம் மீண்டும் அமல்படுத்தாது. ஆனால் கோவிட்-19ஐக் கட்டுப்படுத்தும் முயற்சியில் நாட்டின் நுழைவு மற்றும் வெளியேறும் இடங்களில் கடுமையான கட்டுப்பாட்டு நடவடிக்கைகள் செயல்படுத்தப்படும்.

மூத்த பாதுகாப்பு அமைச்சர் டத்தோஸ்ரீ ஹிஷாமுடின் துன் ஹுசைன், Omicron மாறுபாடு சம்பந்தப்பட்ட சமீபத்திய வளர்ச்சியைக் கருத்தில் கொண்டு, அதிக ஆபத்துள்ள பட்டியலில் அதிக நாடுகளைச் சேர்ப்பது உட்பட, கட்டுப்பாட்டு நடவடிக்கைகள் மேம்படுத்தப்படும் என்றார்.

இதுவரை, மலேசியாவில் 245 ஓமிக்ரான் மாறுபாடுகள் உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளன. பெரும்பாலான தொற்றுகள் இன்னும் வெளிநாட்டிலிருந்து திரும்பியவர்களுடன் தொடர்புடையவை.

நாங்கள் கடுமையான கட்டுப்பாட்டை செயல்படுத்துவோம்.  ஆனால் முழு அளவிலான MCO மீண்டும் செயல்படுத்தப்படாது என்று அவர் இன்று கோவிட்-19 நான்கு  அமைச்சர்களுடன் நடந்த கூட்டத்திற்குப் பிறகு ஒரு செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

சுகாதார அமைச்சர் கைரி ஜமாலுடின், போக்குவரத்து அமைச்சர் டத்தோஸ்ரீ வீ கா சியோங் மற்றும் தேசிய ஒருமைப்பாட்டு அமைச்சர் டத்தோ ஹலிமா முகமது சாதிக் ஆகியோரும் உடன் இருந்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here