சொந்த மகனால் தாயின் தலை துண்டிக்கப்பட்டு கொலை?

கோல சிலாங்கூர், கம்போங் பாரு பாசிர் பெனாம்பாங்கில் 56 வயது தாயார்  அவரது சொந்த மகனால் தலை துண்டிக்கப்பட்டு கொலை செய்யப்படுவதாக கூறப்படுகிறது. சனிக்கிழமை (ஜனவரி 15) மாலை சுமார் 5.45 மணியளவில் இந்த வழக்கு குறித்து தங்களுக்கு தகவல் கிடைத்ததாக  கோல சிலாங்கூர் OCPD துணைத் தலைவர் ராம்லி காசா கூறினார்.

போலீசார் சம்பவ இடத்திற்கு வந்து, அங்குள்ள ஒரு வீட்டில் ரத்த வெள்ளத்தில் மாதுவின் சடலத்தைக் கண்டனர். அந்த மாதுவின் மற்ற குழந்தைகளில் ஒன்று, அவளைத் தொடர்பு கொள்ள முடியாதபோது ஏதோ தவறு இருப்பதாக அஞ்சி, தாயாரை கண்டு வீட்டிற்குச் சென்றுள்ளார்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜனவரி 16) அவர் ஒரு அறிக்கையில், “சந்தேக நபர் வீட்டின் பின்புறமுள்ள புதர்களுக்குள் ஓடுவதற்கு முன்பு அவரது உடன்பிறந்தவர் இரத்த வெள்ளத்தில் பார்த்தார் என்று கூறினார். சந்தேக நபரான 28 வயதுடைய வேலையற்ற நபர், அருகில் உள்ள புதர்களுக்குள் ஒளிந்து கொள்ள முயன்ற போது பிடிபட்டதாக அவர் கூறினார்.

வீட்டின் குளியலறையில் ஒரு பராங்கையும் போலீசார் கைப்பற்றினர். அவரின் தாயாரும் சந்தேக  நபரும் ஒரே வீட்டில் வசித்துள்ளனர் என்பது எங்களின் விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது. மேலதிக விசாரணைகளுக்கு உதவ சந்தேகநபர் ஏழு நாட்கள் விளக்கமறியலில் வைக்கப்படுவார் என்று அவர் கூறினார்.

இந்த வழக்கு கொலை வழக்காக வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது என்று துணைத் தலைவர் ரம்லி கூறினார். கொலைக்கான காரணம் குறித்து நாங்கள் இப்போது விசாரித்து வருகிறோம் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here