‘லாங் டைகர்’ மீது புதன்கிழமை குற்றம் சாட்டப்படும்

டிசம்பர் மாதத்தில் நீதிமன்ற லாக்-அப்பில் இருந்து தப்பிய “லாங் டைகர்” என்று அழைக்கப்படும் ரோஹிங்கியா நபர் மீது புதன்கிழமை குற்றம் சாட்டப்படும். பெர்னாமா அறிக்கையில், துணை இன்ஸ்பெக்டர்-ஜெனரல் ஆஃப் போலீஸ் ரஸாருதீன் ஹுசைன் லாங் டைகர், அதன் உண்மையான பெயர் அப்துல் ஹமீம் அப் ஹமீத், 32, குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 224 இன் கீழ் குற்றம் சாட்டப்படும் என்று கூறினார்.

போலீஸ் காவலில் இருந்து தப்பியதற்காக அவர் தங்காக் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்படுவார் என்று அவர் இன்று ஜோகூர் காவல்துறைத் தலைவர் பதவிக்கான கடமைகளை ஒப்படைப்பதைப் பார்த்த பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

ஹமீம் தற்போது ஜனவரி 18 ஆம் தேதி வரை மலாக்காவில் உள்ள சுங்கை உடாங் சிறையில் அடைக்கப்பட்டுள்ளார். கடந்த ஆண்டு டிசம்பர் 15 ஆம் தேதி, மிரட்டல் குற்றச்சாட்டின் பேரில் தனது வழக்கு தொடங்கும் வரை காத்திருந்தபோது, ​​தங்காக் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தின் பிரதான வாயில் வழியாக ஹமீம் தப்பினார். அவர் டிசம்பர் 28 அன்று கெடாவில் மீண்டும் கைது செய்யப்பட்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here